nipo mabibo external: msaada kwa mwana jf aliyekaribu

mende msafi

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,109
2,000
jamani nipo hapa kwanye kituo cha daladala cha external nasubiri magari ya kwenda mbagala...lakina kama mnavyojua shida ya huu mji...magari muda huu ni shida

sasa jamani mwana jf yeyote ambaye anategemea kutumia hii njia kwa gari la binafsi anisaidie kunisogeza nyumbani
 

elimuplatform

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
1,050
1,500
jamani nipo hapa kwanye kituo cha daladala cha external nasubiri magari ya kwenda mbagala...lakina kama mnavyojua shida ya huu mji...magari muda huu ni shida

sasa jamani mwana jf yeyote ambaye anategemea kutumia hii njia kwa gari la binafsi anisaidie kunisogeza nyumbani
Sema jinsia watakuja faster au kukupeleka kabisa wakijifanya wanapita njia hiyo
 

buffaro89

JF-Expert Member
Jul 12, 2016
578
500
jamani nipo hapa kwanye kituo cha daladala cha external nasubiri magari ya kwenda mbagala...lakina kama mnavyojua shida ya huu mji...magari muda huu ni shida

sasa jamani mwana jf yeyote ambaye anategemea kutumia hii njia kwa gari la binafsi anisaidie kunisogeza nyumbani
UKISHINDWA KUACHA HIYO ZAMBI, BASI SUBIRI JEHANAMU YA MOTO! LAKINI NJIA YA KUISHINDA HIYO DHAMBI NI YESU TUU! HATA MIMI NILISHINDA KWA NJIA HIYO! UKIMWITA YESU KAMA UJAOKOKA NENDA UKAOKOKE! NAKWAMBIA! BADALA YA KUTAMANI UZINZI UTAANZA KUSIKIA KICHEFU CHEFU!
 

mende msafi

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,109
2,000
wakuu nimepata....asanteni wote waliokuwa na nia ya kunisaidia....sasa hivi nipo mikono juu mwendo wa.mateka...
 

mende msafi

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
1,109
2,000
UKISHINDWA KUACHA HIYO ZAMBI, BASI SUBIRI JEHANAMU YA MOTO! LAKINI NJIA YA KUISHINDA HIYO DHAMBI NI YESU TUU! HATA MIMI NILISHINDA KWA NJIA HIYO! UKIMWITA YESU KAMA UJAOKOKA NENDA UKAOKOKE! NAKWAMBIA! BADALA YA KUTAMANI UZINZI UTAANZA KUSIKIA KICHEFU CHEFU!
mkuu kuwa na huruma basi...mimi nilikuwa nasubiri gari unaniita mzinzi?! anyway....nashkuru kwa ushauri
 

libero

Member
Aug 18, 2015
30
150
UKISHINDWA KUACHA HIYO ZAMBI, BASI SUBIRI JEHANAMU YA MOTO! LAKINI NJIA YA KUISHINDA HIYO DHAMBI NI YESU TUU! HATA MIMI NILISHINDA KWA NJIA HIYO! UKIMWITA YESU KAMA UJAOKOKA NENDA UKAOKOKE! NAKWAMBIA! BADALA YA KUTAMANI UZINZI UTAANZA KUSIKIA KICHEFU CHEFU!
Mkuu nadhani umechanganya mada, jamaa anaomba lift, kwani kuomba lift ni dhambi mpaka mtu aende jehanamu?
 

Amigo Sr

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
351
250
jamani nipo hapa kwanye kituo cha daladala cha external nasubiri magari ya kwenda mbagala...lakina kama mnavyojua shida ya huu mji...magari muda huu ni shida

sasa jamani mwana jf yeyote ambaye anategemea kutumia hii njia kwa gari la binafsi anisaidie kunisogeza nyumbani
Acha uzushi panda daladala, mimi nakaa mbagala ila nipo nakula pombe hapa sinza double view hotel, sijui nitaondoka saa ngapi, kama vp nisubili kama unaweza
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,041
2,000
Njoo Manzese hapa Erado hotel, nimevaa Tisheti nyeusi nimekua karibu na Kaunta, kuna Bia za Promotion hapa, hakuna watu kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom