Nipo kwenye wakati mgumu kwenye mapenzi

Nipo kwenye wakati mgumu kwenye mapenzi

Habar wadau, Nina girl friend wng ambae tumetoka mbali inafika miaka minne toka tuko chuo, sasa nipo wakati mgumu baada ya kupata kazi na kukutana na demu mwengn ambae alinipenda nakujikuta nimeazisha nae uhusiano, na kitu cha kuniumiza zaid huyu demu wng mpya ni mkali zaid ya yule wa mwanzo, na anataka tuishi wote kwake alipopanga, sasa girl frnd wng wa kwanza akija inakuwaje yeye anaishi zanzibar..... naomba ushauri wadau

Kuna mkali kulikp huyo pande za kisarawe njoo nikupeleke naye uwe unalala kwake!
 
Nadhani umekosea kichwa cha habari, ungeleta hiyo stori yako then ungeuliza swali "je wanajopo kwa mwendo huu ninakidhi cheo cha kuitwa playboy" ? then tungekujibu "ongeza bidii kijana safari ndio imeanza"......

Dalili ya mvua manyunyu, radi na mawingu.....na amini amini nakwambia ukishaanza hizo mbio hutouona ukingo.
 
Habar wadau, Nina girl friend wng ambae tumetoka mbali inafika miaka minne toka tuko chuo, sasa nipo wakati mgumu baada ya kupata kazi na kukutana na demu mwengn ambae alinipenda nakujikuta nimeazisha nae uhusiano, na kitu cha kuniumiza zaid huyu demu wng mpya ni mkali zaid ya yule wa mwanzo, na anataka tuishi wote kwake alipopanga, sasa girl frnd wng wa kwanza akija inakuwaje yeye anaishi zanzibar..... naomba ushauri wadau

Mkuu we tembeza mbupu kwa wote au ka vp tumia system ya LIFO/FIFO hapo!
 
mi naona hamjamuelewa mtoa mada. kampenda huyu wa pili kwasababu atahamia huko,kitanda bure. shuka zipo, sufuria zipo, mafuta yakupaka dawa ya mswaki . msosi vyotee buuuuuree kabisa . ACHA UBWETE DOGO
 
Habar wadau, Nina girl friend wng ambae tumetoka mbali inafika miaka minne toka tuko chuo, sasa nipo wakati mgumu baada ya kupata kazi na kukutana na demu mwengn ambae alinipenda nakujikuta nimeazisha nae uhusiano, na kitu cha kuniumiza zaid huyu demu wng mpya ni mkali zaid ya yule wa mwanzo, na anataka tuishi wote kwake alipopanga, sasa girl frnd wng wa kwanza akija inakuwaje yeye anaishi zanzibar..... naomba ushauri wadau

Bebleyy hapo huna wakati mgumu na halihitaji kushauriwa maana limekaa kimaamuzi zaidi.
Alafu nawewe kwanini ulijaribisha kuonja sumu kwa kuilamba! onasasa umeshindwa kuuzima moto kwakuutemea mate:flame:
 
listen to your heart but dont be stupid..yan we mwanaume mzima uache chumba chako uhamie kwa demu hzo ni akili au matope afu eti una degree imekusaidia nin kijana?acha hzo nyenyenyenye zako tuliza p.u.m.b.u na beb wa kwanza kwan huyu mpya anazo nne af eti oh..huyu mkali amekuwa kisu?mfyuuu...
 
Huyo dada anasema aliskia stori hiyo kwa rafiki yake yuko Houston ambako inadaiwa JK ana "matawi" mawili.As I said earlier,ni rumours na sijui kama zina substance yoyote.Ila nadhani inabidi JK na PM wake waelewe kuwa uongozi si safari kila mwezi.Kuhusu mfungo,pengine anapanga kuja kula Idd huko States...hatabiriki huyu!

Usiache mbachao kijana
 
Mpumbavu mkubwa wewe,tena ni mpumbavu usieweza kufikiri.Rafiki usidharau nazi mana embe ni tunda la msimu,usiache mbachao kwa kipitacho. Ukiona umeanza uhusiano na msichana toka mkiwa chuo na mnapendana well and good na pindi umemaliza chuo akajitokeza dada anaesema anakupenda then jiulize,Je angekukuta katika hali yako ya zaman,angekupendaaaaa au kakupendea kwa sababu ya hiyo hela uliopata ya kubadilisha nguo na mboga.

Tusipende kuchezea hisia za dada zetu hata kama una tamaa kiasi gani.Ulishindwa nini kumuambia huyo dada kua ulikua na mpenz wako na mnapendana sana??? Waswahili wanasema ukichezea akili ya mwenzako katika uhusiano then jua umeharibu kizazi chako chote mana mtoto wako nae atafanyiwa hvo hvo na huyo msichana pindi akimpata mwanaume mwingine ambae kapendeza na ana mambo mazuri zaid yako then you are gone.

Penda kuheshimu hisia za mwenza wako

nimekukubali kwa ushauri wako,wewe ni mwanaume unayejitambua na unayejua nini maana ya kupenda!!
 
Back
Top Bottom