Hii ni kweli?


Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Dada mmoja amenambia kuwa JK ameeleza kuwa atarudi tena USA mwezi ujao.Ni tetesi tu,sijui kama kuna mtu nae amesikia tetesi hizo.Kma ni kweli basi huenda tukawa ni nchi ya kwanza kuwa na rais mtalii.
 
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2006
Messages
2,281
Likes
367
Points
180
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2006
2,281 367 180
Labda JK alikuwa anazungumza kwa faragha na huyo dada, wakapanga waonane tena mwezi ujao. Kama atatumia fedha zake kumfuata, kuna mbaya gani? Au ulitaka akae ofisini afanye kazi? Hana mazoea hayo. You can't teach an old dog new habits.

Na huo mwezi ujao unaozungumzia una maana kesho? Maana leo ni tarehe 29 eti! Kwa vyovyote vile, huenda sio kweli kwani huyu Bwana yuko kwenye Mfungo Mtukufu

Augustine Moshi
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Augustine Moshi said:
Labda JK alikuwa anazungumza kwa faragha na huyo dada, wakapanga waonane tena mwezi ujao. Kama atatumia fedha zake kumfuata, kuna mbaya gani? Au ulitaka akae ofisini afanye kazi? Hana mazoea hayo. You can't teach an old dog new habits.

Na huo mwezi ujao unaozungumzia una maana kesho? Maana leo ni tarehe 29 eti! Kwa vyovyote vile, huenda sio kweli kwani huyu Bwana yuko kwenye Mfungo Mtukufu

Augustine Moshi
Huyo dada anasema aliskia stori hiyo kwa rafiki yake yuko Houston ambako inadaiwa JK ana "matawi" mawili.As I said earlier,ni rumours na sijui kama zina substance yoyote.Ila nadhani inabidi JK na PM wake waelewe kuwa uongozi si safari kila mwezi.Kuhusu mfungo,pengine anapanga kuja kula Idd huko States...hatabiriki huyu!
 
K

Kulikoni

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2006
Messages
203
Likes
0
Points
33
K

Kulikoni

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2006
203 0 33
Itakuwa kali kama ni kweli.

Mwezi mmoja sio mbali .. tutajua tu kuwa hii ni ukweli huu au ni NYEPESI NYEPESI.
 
A

Aljazeera

Senior Member
Joined
Jun 27, 2006
Messages
126
Likes
31
Points
45
A

Aljazeera

Senior Member
Joined Jun 27, 2006
126 31 45
JK kaahidi kurudi US na kufanya safari kwenye States za Magharibi.
Kuendana na habari za kutoka Likuli St safari hiyo itakuwa mahususi kwa ajili ya kutembelea L.A na Seatle.
 
M

Mkira

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2006
Messages
425
Likes
12
Points
35
M

Mkira

JF-Expert Member
Joined May 10, 2006
425 12 35
Hivi USA kuna nini huko jamani?

itabidi hata mimi nitafute fedha ili siku moja nifike huko nipaone.

Maana matajiri wengi wa tanzania wamepeleka watoto wao kusoma huko. Viongozi wanapeleka watoto wao kusoma huko. Sasa rais wa Tanzania naye hataki kutoka huko!!!!!!!!!!

Lowassa anasema huko kuna sungura wengi!

Sungura wengi mimi ninajua wako Tanzania kwa kuwa tuna maliasili nyingi.


Vijana wengi waliosomea huko labda ndiyo wamezunguka JK kwa hiyo wanahakikisha safari za huko haziishi!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Ilikua aende LA, kukutana na Bill Gates, lakini sfari imekuwa ndefu mno ikabidi LA ifutwe dakika ya mwisho na kuwagharimu watayarishaji at least dola 35,000 kwa hiyo ni lazima arudi kwa ajili ya kumalizia kiporo, kama ni mwezi ujao sina uhakika,

ila kidogo tumeharibu jina letu kwenye kufuta safari hiyo ya LA, that is all I know, Texas na vimwana sijui?
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Safari imekuwa ndefu au futari ya bongo haipatikani vizuri USA? jamaa anakosa mihogo ya nazi na samaki wa kupaka! :)
 
M

mTz

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2006
Messages
283
Likes
5
Points
0
M

mTz

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2006
283 5 0
WaTz tunachekesha, yaani JK anaweza akafuta engagement ya muhimu namna hiyo? kwani safari haikupangwa kabla ya kuondoka? kuna mtu mmoja aliniambia to succeed "plan your work and then work your plan". Sasa kama ni kweli Bill Gates alishaonyesha interest ya bankroll ujenzi wa chuo kikuu Dodoma, can he really be neglected kwa kukosa muda, to that defies simple common sense!
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
mTz said:
WaTz tunachekesha, yaani JK anaweza akafuta engagement ya muhimu namna hiyo? kwani safari haikupangwa kabla ya kuondoka? kuna mtu mmoja aliniambia to succeed "plan your work and then work your plan". Sasa kama ni kweli Bill Gates alishaonyesha interest ya bankroll ujenzi wa chuo kikuu Dodoma, can he really be neglected kwa kukosa muda, to that defies simple common sense!
Nakuunga mkono,mTz.Pia licha ya ukweli kwamba "poor planning produces poor performance" viongozi wetu hawana hata huo muda wa kufanya poor planning.Wanakurupuka tu.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Nimesikia reliably kuwa anarudi US mwezi November. Malengo ya safari sijui. Mkira, karibu sana US yakhe na wewe ukajionee vinavyowavutia wengine.
 
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
Aidha mtu akienda USA ama Bungeni yaani Dodoma basi akili huwa kidogo zinahama .Mnakumbuka wabunge kabla huwa ni waelewa na wasikivu na wana plan njema wakisha kanyaga lile zulia lao basi wanasahau kila kitu . Sasa na US nako naona kuna mambo ya ajabu , mara watu waambie leteni maswali mapema , mara rais azidishe muda wa kukaa US nk . Kasi sana na ni kweli nina habari za ndani mno JK anarudi US date nitawapa kama Es hana angoje tutao sisi tulio karibu na JK
 
M

Mswahili Old Acc

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2006
Messages
486
Likes
3
Points
0
M

Mswahili Old Acc

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2006
486 3 0
Mlalahoi
umefanya research haya maneno yako au bado uko kwenye kampeni ya mzee Mwandosya?
JK kaongea na dada na wewe umeongea na dada je kuna tofauti gani?
lakini JK anaruhusiwa kuoa wake watatu zaidi ya Salma vipi wewe maana tayari una familia na bado uko busy kuongea na akina dada na mimama ya London huku imani haikurusu kuwa na mke zaidi ya mmoja.
kasheshe hilo!
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,480
Likes
523
Points
280
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,480 523 280
Administrator, take care of this so called "Mswahili"; too provocative!
 
M

Mkuyuga

Member
Joined
Aug 18, 2006
Messages
55
Likes
2
Points
0
M

Mkuyuga

Member
Joined Aug 18, 2006
55 2 0
Mswahili take care bro!!!

Nimekusaoma mara kwa mara nimekuona wewe unatukana sana humu!

Je unataka matusi!!!?????????

Jerekebishe bwana UTANA HAPA!!!!!!!!!!!

TUNAKUOMBA UJIREKEBISHE HATUTAKI MATUSI HUMU!!!!!!!!!
 
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined
Sep 12, 2006
Messages
181
Likes
1
Points
0
T

tibwilitibwili

Senior Member
Joined Sep 12, 2006
181 1 0
Mara nyingi majina mengine huwa yanaendana na tabia ama akili ya mtu ama maisha yake .Huyu jamaa jina lake pekee mnaliona ni mswahil tu .Ndugu zanguni wa kunyumba tuendelee na mada kuu kwamba JK kakatalia US hadi sasa na bado anataka kurudi tena huko siku chache je anataka kuwa mmojwa wa watalawa wa US yaani gavana ama naye anatafuta mahala pa kukaa baada ua kustafu akiwa amesha tuuza ? Maana harakati zake si mchezo na matokeo mtayaona baadaye .
 
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2006
Messages
2,124
Likes
484
Points
180
Mlalahoi

Mlalahoi

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2006
2,124 484 180
Tetesi ambazo hazijathibithishwa zinadai JK ana kimwana wa Kitanzania huko Houston...nadhani Jasusi unaweza kutoa data zaidi kama hii tetesi ni kweli au uzushi tu.

On a serious note,japo tunahitaji misaada ya wafadhili haina maana kila siku viongozi wetu wawe safarini kufuatilia misaada.Na angalau misafara hiyo ingekuwa ya watu wachache,inakuta ni lundo la watu.Wasiwasi wangu ni kwamba gaharama za ziara hizo zinaweza kuwa kubwa zaidi ya misaada inayofuatiliwa.
 
M

Mswahili Old Acc

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2006
Messages
486
Likes
3
Points
0
M

Mswahili Old Acc

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2006
486 3 0
Mkuyuga na Timbwili
mimi sijamtukana mtu na wala sijamjibu vibaya mheshimiwa. lakini hajacomment kwenye maneno yake kwangu kule kwenye mada ya Mengi tizameni pande 2 za shiling? naomba pitieni
 
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
294
Likes
8
Points
0
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
294 8 0
Mliyoko US sasa na hasa Mzee Es naomba useme kuhusu hizo tetesi je kuna la ukweli ?
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mzee wangu Muggy,

Ukweli ni kwamba rais, yaani Head Of State wa nchi yoyote ni mtu mwenye shughuli nyingi sana, na pia ana maamuzi yake binafsi ambayo hachukui ushauri wa mtu yoyote,

Huu msafara ulikuwa ni pamoja na LA, kwenda kukutana na Bill Gates, katika kutafuta hela za chuo Dodoma, kule LA kuna waliokuwa wanaitayarisha hiyo safari, na imewagharimu dola 35,000, dakika ya mwisho rais aliamua kuahirisha safari hiyo, sasa ni lazima itayarishwe upya na nina wasi wasi kuwa itakuwa kama ilivyosemwa hapo juu, lakini kwa issues za kiusalama, ikishafahamika mapema hivi, basi ina maana hakuna safari!
 

Forum statistics

Threads 1,237,160
Members 475,462
Posts 29,279,883