Nipeni njia ya kuingiza $2 online kwa siku

Nipeni njia ya kuingiza $2 online kwa siku

Nataka ni hold cryptocurrency yeyote ile ila naweka 50000 kwa miaka 5 je ni ipi inawezekana ikalipua jengo baada ya 5 years ukiachana na bitcoin
Luna.
Ape.
Axie infinity.
Avalanche.
Solana.
Fil.
Icp.
Cake.
Nunua kati ya izo
 
[emoji23][emoji23][emoji23]
Njoo Kalynda hapa hapa dar ofisi zipo pale posta ni digital marketing ....mtaji kima cha chini ni 20,000/= unaclick mala 20 unapata commission yako haihitaji elimu Wala nguvu no rahisi tu watu tunaishi kama wafalme hapa mjini kwa hiyo kitu 0765497859
 
Beginner

enrollapp.com

Legend

We Test.com
Testerwork.com
Usercrowd.com

Nahitaji

Bando La Muda Wote Online
Strong Reliable VPN
Lain Ya Safar Com Kenya
Kuwa Smart Kwenye Kufanya hizo Kazi

Fuatilia hayo Utanikumbuka
Hii inafanyaje kazi?
 
Kuna zile survey app ambazo hutoa task ya kupiga picha zile ndo zinaweza kukupa hiyo range ya dollar 2 (japo sio mara zote utakutana na task ya namna hiyo)

Nadhani zile hazihitaji capital zaidi ya bundle lako tu

Mfano unaambiwa ukafanye survey kwenye ofisi za western union, huko unatakiwa ukapige picha na picha inatakiwa imekidhi vigezo ukileta janja janja haikubaliwi na mara nyingi task hiyo huwa inakupa 12,000 Tsh
Sasa embu tupe kwanza hii site
 
Back
Top Bottom