NIPE MAONI YAKO

NIPE MAONI YAKO

Mkali Tricks

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2017
Posts
488
Reaction score
311
MY INTRO Je ni nzuri? Nipe maoni yako.







INTRO >>> Utangulizi katika video. Kama unavyoona maybe ITV kabla ya taarifa ya habari kuanza si kunakuwa na kionjo flani hivi? Hiko kionjo ndio intro.
 
Ndio nini ulichoweka wengine tuna mb 50
INTRO >>> Utangulizi katika video.
Kama unavyoona maybe ITV kabla ya taarifa ya habari kuanza si kunakuwa na kionjo flani hivi? Hiko kionjo ndio intro.
IKO IVOOO.
 
MY INTRO Je ni nzuri? Nipe maoni yako.







INTRO >>> Utangulizi katika video. Kama unavyoona maybe ITV kabla ya taarifa ya habari kuanza si kunakuwa na kionjo flani hivi? Hiko kionjo ndio intro.

Ipo njema sana asee big up, umetumia nini kuitengeneza?
 
Ningekukubali zaidi kama ungekuwa umetengeneza wewe na sio kutumia Template.
 
Back
Top Bottom