Ninunue ipi kati ya Nokia lumia 630 na Microsoft lumia 435?

Ninunue ipi kati ya Nokia lumia 630 na Microsoft lumia 435?

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
2,134
Reaction score
664
Wakuu katika kuchambua mawazo mbalimbali mliyonipa, nimeona ninunue (bado) simu kati ya hizi mbili kupitia JUMIA:
1. Nokia lumia 630
2. Microsoft lumia 435, naomba ushauri zaidi kati ya hizi mbili nichukue ipi kwa watu wenye uzoefu na hizi simu. Nimejaribu kuangalia kwa haraka kidogo tofauti ya hizi simu.

630 ram 512, while 435 ram 1gb.
630 5mp, while 435 ni 2mp.
630 ni ya laini 1, whle 435 ni ya laini 2. Kutokana na tofaut hizi na nyngne mnazozifahamu, naomba ushauri nichukue ipi kati ya hizi mbili? Pia kuhusu products za hawa jumia online maana ndo nataka nifanye nao biashara. Nashkuru sana.
 
Kuhusu bei, Jumia wanasema, lumia 630 ni Tsh 213,000 na lumia 435 ni Tsh 223,000.
 
nauza Lumia 820 ipo kwny hali nzuri bei 300K, nicheki kwa no.0717693927
 
Kuhusu bei, Jumia wanasema, lumia 630 ni Tsh 213,000 na lumia 435 ni Tsh 223,000.

Nakushauri ujiongeze uchukue 435 kwa sababu hii ina sifa kadhaa ambazo hazipo kwenye 630, kama vile Front camera, 1GB RAM.

Ingawa zote hazina flash. Utunzaji wa battery wa nokia ni mzuri sana.
 
Chukua lumia 535. Bei yake ni around 250K. Hii imezipita zote hizo kiuwezo. Plus ina flash camera
 
Nakushauri ujiongeze uchukue 435 kwa sababu hii ina sifa kadhaa ambazo hazipo kwenye 630, kama vile Front camera, 1GB RAM.

Ingawa zote hazina flash. Utunzaji wa battery wa nokia ni mzuri sana.

Asante sana mkuu
 
Chukua lumia 535. Bei yake ni around 250K. Hii imezipita zote hizo kiuwezo. Plus ina flash camera

asante mkuu, ila 535 ni tsh 315 000, siwezfka huko kwa sasa. Ntajipanga next time, ngoja saiv nichukue 435.
 
Chukua lumia 535. Bei yake ni around 250K. Hii imezipita zote hizo kiuwezo. Plus ina flash camera

asante mkuu, ila 535 ni tsh 315 000, siwezfka huko kwa sasa. Ntajipanga next time, ngoja saiv nichukue 435.

Hii lumia 535 ni ya juu kuliko 435 na 630 ingawa ni toleo la nyuma kuliko hizi lakini ina cmera nzuri zaidi, ina flash, ina kioo kikubwa zaidi . Lakini sasa tatizo .. Bei yake inasimamia 310,000/= . kuna mdau mmoja alisema inapatikana kwa 280,000/= - 240,000/= mlimani city ila sidhani kama itashuka zaidi ya 280,000/=
 
Hii lumia 535 ni ya juu kuliko 435 na 630 ingawa ni toleo la nyuma kuliko hizi lakini ina cmera nzuri zaidi, ina flash, ina kioo kikubwa zaidi . Lakini sasa tatizo .. Bei yake inasimamia 310,000/= . kuna mdau mmoja alisema inapatikana kwa 280,000/= - 240,000/= mlimani city ila sidhani kama itashuka zaidi ya 280,000/=

asante sana
 
Lumia 630 pia ina processor yenye speed yaani snapdragon 400 compare na snapdragon 200 inayopatikana kwenye 435 na 535.

Pia kuna lumia 638 yenye 1gb ram.

Kwa ushauri ni vyema ukanunua simu yenye 1gb ram sababu itapata updates nyingi za baadae, muda si mrefu microsoft atasitisha support ya simu zenye 512mb ram.

Angalia lumia 435 na 532 zote bei hazitofautiani sana na kama kumbukumbu ipo sahihi lumia 435 ni dola 70 tu, hivyo bei yake iwe around 140,000 hadi 180,000 hv
 
asante mkuu, ila 535 ni tsh 315 000, siwezfka huko kwa sasa. Ntajipanga next time, ngoja saiv nichukue 435.

Haifiki huko. Wiki iliyopita tuu kariakoo nimeulizia hii simu duka moja nikaambiwa 235k. Brand new. Katika maduka ya kona ya msimbazi na uhuru kama unaenda mnazi mmoja. Kwa nje kuna wachonga mihuri, ukiwa unatoka msimbazi, unakeep maduka ya left unakuwa kama unaenda mnazi mmoja
 
Lumia 630 pia ina processor yenye speed yaani snapdragon 400 compare na snapdragon 200 inayopatikana kwenye 435 na 535.

Pia kuna lumia 638 yenye 1gb ram.

Kwa ushauri ni vyema ukanunua simu yenye 1gb ram sababu itapata updates nyingi za baadae, muda si mrefu microsoft atasitisha support ya simu zenye 512mb ram.

Angalia lumia 435 na 532 zote bei hazitofautiani sana na kama kumbukumbu ipo sahihi lumia 435 ni dola 70 tu, hivyo bei yake iwe around 140,000 hadi 180,000 hv
Umetoa maelezo mazuri sana kaka.

Samahani natoka nje ya topic, kuna sehemu niliona Moto E 2nd generation ilikuwa ikiuzwa 180k. Je, hii bei ni chini sana kuliko bei ya wastani?? Je, bei hii inaendana na quality ya simu maana ingawa ni midrange phone lakini hii simu ina baadhi ya quality za high end phones, kasoro kioo tu resolution ndiyo ndogo.
 
Back
Top Bottom