Nini Tatizo ya magari aina ya Opa


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,242
Likes
3,208
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,242 3,208 280
Wakuu naomba nijuzwe uzuri na ubaya wa gari aina ya Opa.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,836
Likes
13,362
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,836 13,362 280
Uchawi wa kizungu huo mademu hawaruki,kitaa hata bajaji unang'oa tu sembuse OPA hata Diamond alianza na OPA sasa yupo kwenye Prado.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,259
Likes
11,264
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,259 11,264 280
kama wewe ni Mzee wa Vipusa,ubaya wake ni kufilisika na kusahau familia yako,maana huo ni uchawi wa kizungu unatembea huku umekaa,uwe na Moyo wa kutoa lifti wakati wa asubuhi na jioni.
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,756
Likes
1,366
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,756 1,366 280
mi nafikiri wadau hamumfanyii haki jamaa, kaomba ushauri kwa nia nzuri pengine anataka kununua moja ya gari kati ya mengi,anauliza tu aelewe ili afanye desicion,lakin mnaleta utani.Jf imeanza kuwa kama uhuni flani hv naona siku hizi,naombeni tujiheshimu tuheshimu hili jukwaa hata kama hatujuani kwa majina yetu halisi,mi binafsi limenisaidia sana.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
mi nafikiri wadau hamumfanyii haki jamaa, kaomba ushauri kwa nia nzuri pengine anataka kununua moja ya gari kati ya mengi,anauliza tu aelewe ili afanye desicion,lakin mnaleta utani.Jf imeanza kuwa kama uhuni flani hv naona siku hizi,naombeni tujiheshimu tuheshimu hili jukwaa hata kama hatujuani kwa majina yetu halisi,mi binafsi limenisaidia sana.
Umetoka nje ya mada mkuu.
 
Access Denied

Access Denied

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
646
Likes
87
Points
45
Access Denied

Access Denied

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
646 87 45
mi nafikiri wadau hamumfanyii haki jamaa, kaomba ushauri kwa nia nzuri pengine anataka kununua moja ya gari kati ya mengi,anauliza tu aelewe ili afanye desicion,lakin mnaleta utani.Jf imeanza kuwa kama uhuni flani hv naona siku hizi,naombeni tujiheshimu tuheshimu hili jukwaa hata kama hatujuani kwa majina yetu halisi,mi binafsi limenisaidia sana.
Well said.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Ubaya au uzuri wa gari inategemea unaangalia au unapenda kitu gani ktk gari
 
Nchaby

Nchaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
801
Likes
16
Points
35
Nchaby

Nchaby

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
801 16 35
mi nafikiri wadau hamumfanyii haki jamaa, kaomba ushauri kwa nia nzuri pengine anataka kununua moja ya gari kati ya mengi,anauliza tu aelewe ili afanye desicion,lakin mnaleta utani.Jf imeanza kuwa kama uhuni flani hv naona siku hizi,naombeni tujiheshimu tuheshimu hili jukwaa hata kama hatujuani kwa majina yetu halisi,mi binafsi limenisaidia sana.
Off point. Sasa mbona hujatoa ushauri!!!
Ubaya wa Opa lina shape ya jeneza.
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
Mpeni ushauri sio kumnanga kama hujui just keep quite.Ila mimi kwa upande wangu naona ubaya kwenye shepu yake haina mvuto, ipo chini na inakula mafuta ukilinganisha na IST
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,012
Likes
5,688
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,012 5,688 280
mkuu mm nakupa ushauri kama fundi hiyo gari sio nzuri kibongo bongo ni pasua sana kama litakuwa na engine ya D4 lakini kama itakuwa na engine ya vvti haina shida mkuu maswala ya mwonekano na umbile lake ww mwenyewe unaufaham.

spea zingine kwa bongo hazisumbua kabisaaaa sababu zipo tele.

ila kama itakuwa na engine ya D4 plz mkuu usiguse kabisa lasivyo ukinunua ujiandae kubadilisha engine.
engine za D4 kibongo bongo ni pasua sababu tatizo lake kubwa ni miss ya mafuta aina hii ya engine huwa inakuwa na tatizo kubwa kwenye mfumo wa mafuta na hasa nozeli sababu hazitaki mafuta ya kuchakachua yanaziharibu kwea kujenga uchafu ndani pamoja na kuiharibu pump ya D4 hivyo kutwa utashinda gereji na asilimia 99 ya magali yanayopatikana bongo yaliyokuja na engine ya D4 watu washabadili engine hizo.

sasa ni bola unaponunua angalia kabisaa usiingie mkenge ndugu au kama ushanunua jiandae kubadili engine sababu zikianza kusumbua hakunaga tiba ni miss kwa kwenda mbele.
ila kama utapata opa yenye engine ambayo sio D4 ni poa sana.

nakutakia uchaguzi mwema na ukinunua D4 mafundi tupo mkuu tutakusaidia kuzipunguza pesa zako sio kukutengenezea gari .
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,833
Likes
586
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,833 586 280
mi nafikiri wadau hamumfanyii haki jamaa, kaomba ushauri kwa nia nzuri pengine anataka kununua moja ya gari kati ya mengi,anauliza tu aelewe ili afanye desicion,lakin mnaleta utani.Jf imeanza kuwa kama uhuni flani hv naona siku hizi,naombeni tujiheshimu tuheshimu hili jukwaa hata kama hatujuani kwa majina yetu halisi,mi binafsi limenisaidia sana.
watakuambia peleka jukwaa la malalamiko
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
600
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 600 280
Off point. Sasa mbona hujatoa ushauri!!!
Ubaya wa Opa lina shape ya jeneza.
Uzuri wa gari ni dashboard kwa kuwa wewe ndio unaendesha. Usinunue gari kwa kuangalia body.
 
C

Chacha Kisiri

Senior Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
156
Likes
23
Points
35
C

Chacha Kisiri

Senior Member
Joined Nov 1, 2008
156 23 35
Mi nafikiri wadau hamumfanyii haki jamaa, kaomba ushauri kwa nia nzuri pengine anataka kununua moja ya gari kati ya mengi,anauliza tu aelewe ili afanye desicion,lakin mnaleta utani.Jf imeanza kuwa kama uhuni flani hv naona siku hizi,naombeni tujiheshimu tuheshimu hili jukwaa hata kama hatujuani kwa majina yetu halisi,mi binafsi limenisaidia sana.
Tatizo mleta thread nae hakuwa specific. Anataka ushauri wa nini? Hata wewe mwenyewe bado upo dilemman. Angalai hapo kwenye red!
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,833
Likes
586
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,833 586 280
Mpeni ushauri sio kumnanga kama hujui just keep quite.Ila mimi kwa upande wangu naona ubaya kwenye shepu yake haina mvuto, ipo chini na inakula mafuta ukilinganisha na IST
lazima ist na opa ziwe tofauti kwenye ulaji wa mafuta, ist cc1450 opa cc1990
uzuri wa opa ina space ya kutosha,iko comfortable,ina dash board mzuri yenye show murua,
ubaya wake body yake ni delicate sana, ni kopo la castle, uchumi kama unasumbua utashindwa kuhudumia wese, tatizo pia iko chini sana sio nzuri kwenye ruff road, kama ukienda nayo bush au kijijini jipange,ila kwa town poa, ina shepu ya jeneza, over
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,242
Likes
3,208
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,242 3,208 280
mkuu mm nakupa ushauri kama fundi hiyo gari sio nzuri kibongo bongo ni pasua sana kama litakuwa na engine ya D4 lakini kama itakuwa na engine ya vvti haina shida mkuu maswala ya mwonekano na umbile lake ww mwenyewe unaufaham.

spea zingine kwa bongo hazisumbua kabisaaaa sababu zipo tele.

ila kama itakuwa na engine ya D4 plz mkuu usiguse kabisa lasivyo ukinunua ujiandae kubadilisha engine.
engine za D4 kibongo bongo ni pasua sababu tatizo lake kubwa ni miss ya mafuta aina hii ya engine huwa inakuwa na tatizo kubwa kwenye mfumo wa mafuta na hasa nozeli sababu hazitaki mafuta ya kuchakachua yanaziharibu kwea kujenga uchafu ndani pamoja na kuiharibu pump ya D4 hivyo kutwa utashinda gereji na asilimia 99 ya magali yanayopatikana bongo yaliyokuja na engine ya D4 watu washabadili engine hizo.

sasa ni bola unaponunua angalia kabisaa usiingie mkenge ndugu au kama ushanunua jiandae kubadili engine sababu zikianza kusumbua hakunaga tiba ni miss kwa kwenda mbele.
ila kama utapata opa yenye engine ambayo sio D4 ni poa sana.

nakutakia uchaguzi mwema na ukinunua D4 mafundi tupo mkuu tutakusaidia kuzipunguza pesa zako sio kukutengenezea gari .
Asante sana mkuu kwa maelezo yako muhimu..hakika gari zenye engine ya D4 lazima tuwe makini
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,833
Likes
586
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,833 586 280
mkuu mm nakupa ushauri kama fundi hiyo gari sio nzuri kibongo bongo ni pasua sana kama litakuwa na engine ya D4 lakini kama itakuwa na engine ya vvti haina shida mkuu maswala ya mwonekano na umbile lake ww mwenyewe unaufaham.

spea zingine kwa bongo hazisumbua kabisaaaa sababu zipo tele.

ila kama itakuwa na engine ya D4 plz mkuu usiguse kabisa lasivyo ukinunua ujiandae kubadilisha engine.
engine za D4 kibongo bongo ni pasua sababu tatizo lake kubwa ni miss ya mafuta aina hii ya engine huwa inakuwa na tatizo kubwa kwenye mfumo wa mafuta na hasa nozeli sababu hazitaki mafuta ya kuchakachua yanaziharibu kwea kujenga uchafu ndani pamoja na kuiharibu pump ya D4 hivyo kutwa utashinda gereji na asilimia 99 ya magali yanayopatikana bongo yaliyokuja na engine ya D4 watu washabadili engine hizo.

sasa ni bola unaponunua angalia kabisaa usiingie mkenge ndugu au kama ushanunua jiandae kubadili engine sababu zikianza kusumbua hakunaga tiba ni miss kwa kwenda mbele.
ila kama utapata opa yenye engine ambayo sio D4 ni poa sana.

nakutakia uchaguzi mwema na ukinunua D4 mafundi tupo mkuu tutakusaidia kuzipunguza pesa zako sio kukutengenezea gari .
zipo za D4 na 3S ambayo ni injini sawa na rav4 old model
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,362
Likes
4,490
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,362 4,490 280
uzuri wake linarahisisha usafiri kama magari mengine....ubaya wake ujiandae na hela ya sanda kabisa na uweke akiba ya hela ya kukusafirisha ukianza kuumwa maana opa ni ugonjwa wa watoto wa chuo tena wale wazuri wazuri
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,366
Likes
5,145
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,366 5,145 280
mi nafikiri wadau hamumfanyii haki jamaa, kaomba ushauri kwa nia nzuri pengine anataka kununua moja ya gari kati ya mengi,anauliza tu aelewe ili afanye desicion,lakin mnaleta utani.Jf imeanza kuwa kama uhuni flani hv naona siku hizi,naombeni tujiheshimu tuheshimu hili jukwaa hata kama hatujuani kwa majina yetu halisi,mi binafsi limenisaidia sana.
Unachokiona hapa ni harakati za makusudi za kuhakikisha JamiiForums.com unakuwa mtandao husiyo na hadhi ya kuibua hoja za kujenga na kuimarisha uelewa na maendeleo ya watanzania kabla ya 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061