Nini maoni yenu juu ya internet ya Halotel?

tryphone005

JF-Expert Member
Jan 30, 2017
457
500
Wadau wa mitandao, hasa wale mnaotumia mtandao wa halotel mna maoni gani kuhusu ubora wa huduma za internet za hii kampuni, maana maeneo mengine imekuwa ni kero kwa kweli, je wadau wateja mlioko maeneo mbalimbali mnaonaje huko kwenu huduma za hawa jamaa(internet),
 

Mapensho star

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,691
2,000
Wadau wa mitandao, hasa wale mnaotumia mtandao wa halotel mna maoni gani kuhusu ubora wa huduma za internet za hii kampuni, maana maeneo mengine imekuwa ni kero kwa kweli, je wadau wateja mlioko maeneo mbalimbali mnaonaje huko kwenu huduma za hawa jamaa(internet),
acheni upotoshaji hakuna mtandao tz unaoweza kufikia kasi ya Halotel wapo vizur sana na mob zinachelewa kukata tofauti na voda ukinunua tigo ndio kabisa mb hautumii jinsi ilivyo slow
 

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
23,639
2,000
Nimenunua gb 1 za voda nifuatilie ripoti ya pili ya makinika zimeisha kabla hata JPM hajaanza kuongea.

Wakati halotel gb 1 huwa zinakaa hadi nasahau kabisa.
Gb za voda zinawahi kuisha. Za halotel zinakaa muda mrefu. Tatizo maeneo mengi siku hizi kupata internet yao ni shida sana. Wapuuzi sana hawa halotel.
 

Mtali

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
2,840
2,000
Kwakweli kwa upande wa Halotel sina cha kulaumu. Nimeshatumia mitandao mingine yote.... ila halotel ina unafuu mkubwa sana upande wa voice calls na data.....
Hata speed ipo vizuri sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom