Nini maana yake? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana yake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tbl, Jul 15, 2011.

  1. tbl

    tbl Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari WanaJF,
    nina rafik yangu {wa kike} alikuwa na mpenziwe.kuna siku jamaa alimpigia simu binti akidai eti yupo nyumba ya kilokole kwa hiyo wasiwasiliane kwa njia yoyote asibip asimtumie message wala asimpigie mambo yakawa hivyo.Siku moja jamaa akampigia binti simu, sasa binti akawa ameweka wimbo wa lofa kama caller tune jamaa alipousikia akamwambia bibie "ina maana unanambia mie lofa,!basi mie nawe uhusiano mwisho leo"na kweli wakaachana hivyo.swali langu, inawezekana sababu kweli ilikuwa wimbo tu?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hayo mazingira ya kukatazwa kupiga, kutuma sms afu siku anapiga anakutana na lofa sio mchezo.
     
  3. M

    Maengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa alikuwa anatafuta sababu tu!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,543
    Trophy Points: 280
    watoto bana.....
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    kuna vichaa wengi tu hawajapelekwa hosp
     
  6. serio

    serio JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,378
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    teheee,.,.maumivu yakizidi muone docta.
     
  7. K

    Kampini Senior Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana alikuwa anatafuta sababu ya kummwaga huyo mtu wake.
     
  8. k

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,479
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    maachano mengine,mbona ni ya kitoto hivyo.
     
  9. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shida ni kuwa, tangu wanaanza mapenzi yao hawakuwekana wazi kuwa ni temporary relationship. Na hili ni tatizo letu kubwa sisi watanzani, hatupendi kuambiana ukweli. Ndiyo maana hata ifikapo wakati wa kuachana, badala ya kuambiana vizuri tu kuwa tayari tumechokana naomba tuishie hapa, utakuta mtu anategeshea kijisababu cha kijiinga!
     
  10. tbl

    tbl Senior Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ht mie nilifikiria hvo maana sababu hazina kichwa wala miguu
     
Loading...