Nini maana ya MANJONJO??

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Messages
303
Likes
0
Points
0

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2009
303 0 0
Kuna Thread moja ameianzisha Pakajimmy ya waziri wa Kenya anaitwa Njonjo ambaye hapandi ndege inayoendeshwa na mswahili na anajuta kuzaliwa mswahili, tukija katika swali langu la manjojo, hili neno lina uhusiano na huyu waziri Njonjo?? au lina maana gani? cause nimewahi kuwasikia watu wakisema: "naye huyu ana manjonjo"
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
manjonjo yaani dah!MAKACHUMBARI FULANI HIVI,MADIKODIKO,MATUNTEN TUNTEN,MA HEBEN HEBEN FULANI HIVI KAMA VIONJO VIONJO KIAINA FULANI MA FLEVA FLEVA HIVI....

dah!naona sieleweki
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
unaeleweka sanaaaaaaaa,I like it!!!!!!!
manjonjo yaani dah!MAKACHUMBARI FULANI HIVI,MADIKODIKO,MATUNTEN TUNTEN,MA HEBEN HEBEN FULANI HIVI KAMA VIONJO VIONJO KIAINA FULANI MA FLEVA FLEVA HIVI....

dah!naona sieleweki
 

Forum statistics

Threads 1,192,266
Members 451,893
Posts 27,731,256