Nini kitatokea kwa Dr. Slaa baada ya Uchaguzi kwisha?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kitatokea kwa Dr. Slaa baada ya Uchaguzi kwisha??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mariavictima, Nov 4, 2010.

  1. m

    mariavictima Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamjambo wote? Naomba ufafanuzi kutoka kwenu wana JF. Je Slaa anaweza kurudi tena bungeni, angalao kwa Viti maalum?? Bila Slaa Bunge litachangamka kweli? Ninaumia sana kila nikifikiria hatma ya mpambanaji wetu!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Labda tukufahamishe kwamba sasa hivi kuna akina Slaa wasiopungua 10 watakaoingia Bungeni!
    Sijui kama umeridhika!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Slaa ataendelea na kazi zake za ukatibu Mkuu.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Atajikita kwenye kuimarisha chama
     
  5. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 579
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Alishasema akishindwa urais anaimarisha chama ili uchaguzi wa mwaka 2015 uwe mzuri kupita sasa.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,528
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Karibu!
     
  7. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hapana, Dr Slaa hawezi kurudi bungeni kwani analishasema kuwa ana kazi kubwa ya kuimarisha Chama nchini. Isipokuwa anaweza kurudi bungeni kwa mazingira yafuatayo
    1: Ateuliwe na Rais kupitia zile nafasi kumi alizonazo kikatiba kama alivyofanya kwa Ismail Jusa Ladhu wa CUF.
    2:Agombee uspika na ashinde kupitia kambi ya upinzani.
    NB: Ningependa aendeshe zaidi operesheni za kuimarisha Chama ili tuchukue nchi 2015.

    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na Ncha
     
Loading...