Nini kinachochea mtu kwenda kutembelea kwao?

Nini kinachochea mtu kwenda kutembelea kwao?

Unaikumbuka rasi ya Tumaini Jema ?
Yeah, nakumbuka wareno waliokuwa kqtika misukosuko waliokuwa wakienda India lakini walipoona sehemu ya ardhi wakajisemea 'a Cape of good hope' yaani rasi ya tumaini jema na hapo ndipo walipoweka kambi yao Kwa madiba.
 
Yeah, nakumbuka wareno waliokuwa kqtika misukosuko waliokuwa wakienda India lakini walipoona sehemu ya ardhi wakajisemea 'a Cape of good hope' yaani rasi ya tumaini jema na hapo ndipo walipoweka kambi yao Kwa madiba.
Rasi ya Tumaini Jema.....
 
Kuna wakati binadamu anaumwa au anakumbwa na matatizo unajua dawa yake ndugu?

Dawa yake ni kwenda kuiona ardhi ya nyumbani tu

Usidharau kwenu
 
Back
Top Bottom