Nini kilianza


A

Amani Mrimbo

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
64
Points
0
A

Amani Mrimbo

Member
Joined Nov 23, 2010
64 0
Kati ya KUKU NA YAI kipi kilianza kutinga hapa duniani?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Nahisi JOGOO alianza kutinga hapa duniani, then kuku mtetea yani jike likatokea ubavuni mwa JOGOO then wakaanzaga kufanya mapenzi alafu mtetea akaa nza kuzaa mayai
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,321
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,321 2,000
Mungu aliumba wanyama na ndege hakuumba mayai, kuku ndo alikuja wa kwanza yai likafata.....
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Muda si mrefu tutaanza na haya maswali
Kati ya;
Mnazi na nazi kipi kilianza....
Mchungwa na machungwa kipi kilianza...
.............
.............


Na mimi nitamuuliza kati ya mimba na binadamu kipi kilianza..??Akiweza kujibu case closed....
 

Forum statistics

Threads 1,285,027
Members 494,367
Posts 30,847,695
Top