Nini kifanyike dhidi ya Jiitu Patel?


M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Hoya hoya hoya hoya!?!?!?

Mwizi huyoooo ..... huyooooo.... jamani mwizi huyo........

Come on now!

Jana nilianzisha thread ya nini kifanyike dhidi ya mtu anayehusishwa na wizi wa karibu bilioni mia moja toka benki kuu kwa mujibu wa gazeti la This day.

Muda mfupi baada ya hiyo thread kutokea na watu wengi kuanza kuchangia, JF ilipotea hewani na kama muonavyo wengi imerudi bila ya hiyo thread. Kuna mengi sana kama Mwanakijiji alivyosema yameshakusanywa hapa na tayari kuanikwa JF katika wiki mbili zijazo dhidi ya huyu mtu hatari kabisa katika nchi yetu.

Thread ya Patel ilivyopotea na haya yote yaliyofuatia, kuna watu wamenipigia simu kuniambia kuwa niachane na habari za Patel maana ni mafia na atanifanyia kitu mbaya na kuimaliza JF kabisa. Sasa mimi nasema hivi, F.....ck you Patel. Kama wewe ndio ulimtuma Mushi na watoto wake kuja kuharibu JF ili habari zako zisisemwe hapa basi umechemsha big time.

Kumbuka kuwa kuna KLH News, Mwanahalisi, Thisday, Kulikoni, nk ambako utasemwa big tyme. Kama kweli unatumia intimidation ili kuficha wizi wa pesa ambazo zingetumika kujenga bwawa kubwa la maji hapo Dar na kupungunguza kero za maji ili kunyamazisha watu basi umechemsha. F.....ck you Patel.

Jamani nini kifanyike kwa huyu Patel? Kama wezi wa kariakoo huwa wanapigiwa kelele za mwizi mwiziiii na wanapewa kibano na kuchomwa moto ili wapoteee kabisa, kwa nini the same punishment isitumike dhidi ya Patel ambaye amekula pesa ya wizi huku akiacha watoto wachanga na mama wajawazito wakifa bila madawa hostpitali?

Mwizi mwizi mwizi Jiitu Patel huuyoooooo, choma moto huyooooo!
 
S

suleimani

Member
Joined
Dec 9, 2006
Messages
43
Likes
0
Points
0
S

suleimani

Member
Joined Dec 9, 2006
43 0 0
Yes f....ck him the mot..er fu....er. Jizi na fisadi kubwa. Hawezi kuwa na huruma huyu, hana mkw wala watoto..........
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Mwafrika wa Kike,

JF tuanche lugha za matusi!

We can argue better kwa hoja!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Mwafrika wa Kike,

JF tuanche lugha za matusi!

We can argue better kwa hoja!
Mzalendohalisi,

Nakubaliana na wewe ila pia najua kuwa Patel anapata message kuwa yeye ataendelea kujadiliwa hapa JF na kwenye magazeti mengi tu ya Tanzania kwa siku nyingi zijazo hadi sheria ichukue mkondo wake. But for now ataoneshwa kidole cha .... kwa muda ukichukulia kuwa ametuharibia wengi wetu hapa plan zetu za weekend na kutufanya tukeshe kujadili cha kufanya kuiokoa JF.
 
M

MC

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
762
Likes
38
Points
45
M

MC

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
762 38 45
Mwiziii huyoooooo, kamata huyooooo,

Ni kweli kabisa kuwa vijana wengi wanachomwa moto kwa kuiba kuku, sasa kuna mtu ameiba mabilioni anaangaliwa tu hivihivi jamani, this is not fair.

Mbaya zaidi ni kwamba pesa hizo zingeweza okoa maisha ya watanzania wengi walioko makaburini sasa hivi kisa ukosefu wa dawa, ukosefu wa ambulance, ukosefu wa hospitali, vifaa na huduma mbovu hospitali.
mpaka pale watanzania watakapotambua ukweli huo hapo juu ndipo wataungana nasi kumwita patel mwizi hadharani,

Mwiziiii huyoooo, kamata huyoooo!!!1
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
Hili Li-Jiitu hili....hivi kwa linaitwa Jiitu? Au kwa vile ni lijizi?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Go easy guys najua mna hasira sana lakini let's go easy tukate issues tukiwa cool
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Hili Li-Jiitu hili....hivi kwa linaitwa Jiitu? Au kwa vile ni lijizi?
Mimi nilivyosoma hilo jina Jiitu nilidhani kuwa Thisday wanafanya utani vile.... hilo ndilo jina lake alilopewa au kujiita mwenyewe vile!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Go easy guys najua mna hasira sana lakini let's go easy tukate issues tukiwa cool
Asante Lunyungu,

Ushauri umesikiwa. Umemaliza kula makongoro hapo sinza?
 
F

fiSADIST

Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
15
Likes
0
Points
0
F

fiSADIST

Member
Joined Jan 17, 2008
15 0 0
Acheni unafki nyie. Nchi yenu mnaiita Bongo halafu mtu akitumia bongo na ushapu kuchukua kuilaini hela iliyolala pahala bila kufyatua risasi mnamlaumu?

Siku hizi hapa Bongo trafiki akikukamata kwa kosa akakuomba buku tatu mmalizane ukamnyima kwasababu unataka kwenda kituoni kulipa faini nzima ya 30,000, watu nane katika kumi watakuona fala. Fanya hiyo experiment kama huamini. Sasa kaka wabongo ndio tumefikia hapo ni unafki kumzomea Jitu Patel.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
Hivi hilo Lijiitu linapatikana wapi? Mi nalitaka sana nilipige mingumi na mimbata kama limeniibia nguo zangu nilizokuwa nimeanika nje kwenye kamba. Mimi naichukia sana mijiitu mijizi yenye roho mbaya kama hili lijiitu
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
hivi hakuna mtu mwenye picha yake iwekwe hapa tumuone huyu mwizi wetu
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Hivi hilo Lijiitu linapatikana wapi? Mi nalitaka sana nilipige mingumi na mimbata kama limeniibia nguo zangu nilizokuwa nimeanika nje kwenye kamba. Mimi naichukia sana mijiitu mijizi yenye roho mbaya kama hili lijiitu
Ana jumba la kufuru eneo la Msasani. Nafikiri huko ndiko anakoishi. Thamani ya jumba hilo yasemekana ni dola za kiamerika milioni tano....au za kibongo bilioni tano na ushee. Hiyo siyo kufuru jamani? Hata hapa Norway panaposifika kwa gharama kubwa za maisha, bado nyumba inayogharimu Kroner milioni 25+ itakuwa ni simulizi kwenye luninga na magazeti. Sembuse nchi maskini kama kwetu.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
hivi hakuna mtu mwenye picha yake iwekwe hapa tumuone huyu mwizi wetu
Took the word from my mouth, jamni mwenye picha ya hili jiitu! nikiona hili jina hadi mwili unasisimka!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
hivi hakuna mtu mwenye picha yake iwekwe hapa tumuone huyu mwizi wetu
Hii picha inatafutwa (wengine wanayo ila wanafanya uhakiki) na ikiwa tayari itawekwa hapa kama ile ya vith-rada yule mwizi wa rada ilivyowekwa hapa.

Nadhani itakuwa vizuri kama ile nayo ikirudi hapa ili watu waione vizuri zaidi.
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
mwenye nayo anitumie nitampa jibu kuwa ndio au siye
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,492
Likes
387
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,492 387 180
Once you capture jeetu Patel, then you have "teketeza" the entire leadership of most of Kamati Kuu na Halmashauri Kuu za CCM!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,152
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,152 280
Ana jumba la kufuru eneo la Msasani. Nafikiri huko ndiko anakoishi. Thamani ya jumba hilo yasemekana ni dola za kiamerika milioni tano....au za kibongo bilioni tano na ushee. Hiyo siyo kufuru jamani? Hata hapa Norway panaposifika kwa gharama kubwa za maisha, bado nyumba inayogharimu Kroner milioni 25+ itakuwa ni simulizi kwenye luninga na magazeti. Sembuse nchi maskini kama kwetu.
Yaani hili Lijiitu linaishi kwenye lijumba likubwa hivyo...salaaaleeh...haki ya nani tena...I just need five minutes with this Jiitu...then I'll be good
 
Bin Maryam

Bin Maryam

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2007
Messages
685
Likes
6
Points
0
Bin Maryam

Bin Maryam

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2007
685 6 0
Shoka alichanji kuni au kukata miti bila mpini. Kama watanzania ni kuni na huyu jamaa ni shoka basi tukumbuke kuwa kuna mpini wa mbao ambaye ni ndugu na kuni wanaomsaidia.
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Hawa watu nadhani baada ya miezi sita kama hawapo Segerea basi nguvu ya umma ichukue mkondo wake.
Tutenegeneze mabomu ya petrol tunavamia kwake "wananchi wenye hasira" tunachoma na tunahakikisha hatoki mtu.

Pili kwanzia sasa biashara yeyote inayofanywa na mafisadi inasusiwa hakuna mwananchi kununua bidhaa au huduma inayotolea na makampuni yanayohusishwa na ufisadi.

Tatu kila anapopita mahali mtaani, kanisani/msikitini, Bank, n.k wananchi wamzomee yeye na hata familia yake na ikibidi hata kumtemea mate ili kuonyesha disatisfaction.

Nne Kuchora katuni mbali mbali na kuziweka kwenye kila kona ya mtaa nchi nzima kuonyesha ufisadi alioutenda.
 

Forum statistics

Threads 1,235,531
Members 474,641
Posts 29,225,775