Nini huwa chanzo cha watu kufanya mapenzi kinyume na maumbile?


brightmind

brightmind

Member
Joined
Dec 24, 2018
Messages
24
Likes
25
Points
15
brightmind

brightmind

Member
Joined Dec 24, 2018
24 25 15
Wanaume ndio hupenda na kuomba kula tigo au wanawake ndio huomba kuliwa tigo?

Mara nyingi wahanga wa kuliwa tigo ni wanawake wenye shepu na makalio makubwa nini sababu?

Hebu tujadili kulingana na uelewa na uzoefu wa kila mmoja.

Karibuni!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,532
Likes
591
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,532 591 280
Hapo utakuta unahisi hisi tu hujawahi kula au kuliwa, mimi sijui lolote sitaki kuwa mtu wa kuhisi hisi mambo;
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,193
Likes
4,524
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,193 4,524 280
Wanaume ndio hupenda na kuomba kula tigo au wanawake ndio huomba kuliwa tigo?

Mara nyingi wahanga wa kuliwa tigo ni wanawake wenye shepu na makalio makubwa nini sababu?

Hebu tujadili kulingana na uelewa na uzoefu wa kila mmoja.

Karibuni!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Yeyote anayepiga picha huku kabinua makalio, hawezi kataaa kuliwa tgo. Hiyo ni ishara tosha, ni wewe kujiongeza tu.
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,091
Likes
5,519
Points
280
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,091 5,519 280
Vijana wanaangalia sana porno,kisha nao wanataka kujaribu,hatari sana!
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,409
Likes
2,024
Points
280
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,409 2,024 280
Hiyo ni starehe tu kama starehe nyingine so yeyote mwenye urahibu wa hiyo ataomba awe mwanamke au mwanaume

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
1,971
Likes
918
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
1,971 918 280
Kweli kitabu chetu cha waarab kimemaliza kila kitu na kimeonya na kimeshasema yeyote mwenye kufanya hivyo hatosamehewa milele na hatoingia peponi.
Sasa naona njia ya peponi si rahisi kw a baadhi ya watu.
 
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2017
Messages
1,405
Likes
1,071
Points
280
Age
22
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2017
1,405 1,071 280
Kwani we unafurahia ujinga huo au😬😬😬
 
Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined
Oct 10, 2017
Messages
142
Likes
149
Points
60
Qassim14

Qassim14

Senior Member
Joined Oct 10, 2017
142 149 60
Wadada ndio wanaanzaga kudai huo mchezo.. kwa lengo la kuweka shepu zao ziwe na mvuto tu hasa kwenye makalio... yawe laini n yawe makubwa mwanaume hujikuta tu anafanya may be kutest ladha pia kwa nia ya kumridhisha mwanamke anavhokihitaj...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mis powers

Mis powers

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
1,747
Likes
1,478
Points
280
Mis powers

Mis powers

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
1,747 1,478 280
Wanatamanigi km kungekuwa na uwezo basi wayatafune hayo mat*ko. Ila walipoona hamna namna ndio wakaja na hyo njia ili angalau wajifeel wameyatumia.
 
mahatmaxlla

mahatmaxlla

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
579
Likes
691
Points
180
mahatmaxlla

mahatmaxlla

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
579 691 180
Wadada ndio wanaanzaga kudai huo mchezo.. kwa lengo la kuweka shepu zao ziwe na mvuto tu hasa kwenye makalio... yawe laini n yawe makubwa mwanaume hujikuta tu anafanya may be kutest ladha pia kwa nia ya kumridhisha mwanamke anavhokihitaj...

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanatamanigi km kungekuwa na uwezo basi wayatafune hayo mat*ko. Ila walipoona hamna namna ndio wakaja na hyo njia ili angalau wajifeel wameyatumia.
Whaaat!
Wayatafune mataqo,hayo mataq yanatia njaa!!!!!,na yana taste ya choclate flavour?
 

Forum statistics

Threads 1,250,499
Members 481,371
Posts 29,735,750