Bushmamy
JF-Expert Member
- Aug 18, 2019
- 11,102
- 20,181
Hao ni mapacha nini?haina mjadala.. ndevu ni kila kitu.. nishaopoa manzi kibao tu kisa wanazikubali ndevu, nnazo kama huyu wa kushoto mwisho..View attachment 1663399
Hao ni mapacha nini?haina mjadala.. ndevu ni kila kitu.. nishaopoa manzi kibao tu kisa wanazikubali ndevu, nnazo kama huyu wa kushoto mwisho..View attachment 1663399
Shambanisisi wenye sura kama tikiti tunacoment wap?
Sio Wanaume wanategemea, ni Wanawake ndio wanaopenda Wanaume wenye NdevuHivi bado kuna wanaume wanaotegemea vitu vya ajabu ajabu kama ndevu ili kuvutia warembo..?[emoji1787][emoji1787]
Mke hatakiwi kula denda, denda ni haki ya mchepukoWadau, poleni na kazi ,poleni na majukumu wakati tukielekea kuukaribisha mwaka mpya. Yote kheri, ada za watoto wanaanza kufungua January 11, 2021 zinatusubiri.
Yote sawa. Tumezoea.
Naomba kuuliza [emoji107]
Kwanini watu wanafuga ndevu nyingii mpaka hata mdomo unakuwa hauonekani ? Kuna logic gani hasa ?
Ukilala na mwanamke na midevu imekujaa mdomoni nini faida yake ?
Shida nini kufuga midevu kiasi kwamba mdomo unakuwa hauonekani , mkeo anakulaje denda?
Si unajua best wanaume nguvu zetu zpo katka ndevu....😄Hiyo ni too much bana, agrrrrrr
wawili ni mapacha yesHao ni mapacha nini?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna kipindi nilizifuga hadi mkuu wa kituo cha kazi akaniomba "baba kata kwa kuzipunguza kwani unatutisha wengine"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ndevu za sehemu gan? Usikute unazungumzia Voooz!
Sawa RickRose...😂😂Acha wivu na kidevu chako kama bulb
Mhhhhh.......Waislamu ndo zao hivi
Mkuu umezungukaaaa ila ulitaka tuu utokee apo kwenye denda 😂😂😂Wadau, poleni na kazi ,poleni na majukumu wakati tukielekea kuukaribisha mwaka mpya. Yote kheri, ada za watoto wanaanza kufungua January 11, 2021 zinatusubiri.
Yote sawa. Tumezoea.
Naomba kuuliza [emoji107]
Kwanini watu wanafuga ndevu nyingii mpaka hata mdomo unakuwa hauonekani ? Kuna logic gani hasa ?
Ukilala na mwanamke na midevu imekujaa mdomoni nini faida yake ?
Shida nini kufuga midevu kiasi kwamba mdomo unakuwa hauonekani , mkeo anakulaje denda?
...😂😂😂...wasio na ndevu, nadhani tofauti yao na zuchu ni uwezo wa kuimba.
...🙄🙄🙄..Naomba kuwasilisha....View attachment 1663360
Mie naziacha kama Gatuso nikiwa likizo, naporejea mzigoni lazima niziache za kunitofautisha na akina kadalaBinafsi kuna muda nafuga kubadili muonekano.
Aiseeh!Kuna yule mtoto alimuona singasinga ana ndevu mpaka mdomo haonekani,dogo akamauita mama yake mama! Mama! Njoo umuone singasinga hana mdogo.Yule singasinga alisikia hivyo akaguna kisha akazisogeza sogeza ndevu zake na mkono ili mdomo uonekane kisha akamwambia dogo(kwa kiswahili cha kihindihindi)"wewe nasema singasinga hana domo na hii kundu ya mama yako!"
Mikasi kipindi hicho ilikua adhimu, ukicheki ule uchebe wa petro kwenye movie ya yesu utanielewaMbona mitume na manabii wa zamani walikuwa wanafuga