MWAMUNU
JF-Expert Member
- Dec 17, 2011
- 870
- 531
Heshima mbele wakubwa !!
jamani wana jamvi kwa mwenye uzoefu na hii kitu,kuna mtu kila nikimtumia email haipati yaani haiingii kwenye inbox wala sparm, account yangu ni yahoo na yeye yupo yahoo.Nikijaribu kutuma kwa account nyingine anapata,naomba kuwasilisha.
jamani wana jamvi kwa mwenye uzoefu na hii kitu,kuna mtu kila nikimtumia email haipati yaani haiingii kwenye inbox wala sparm, account yangu ni yahoo na yeye yupo yahoo.Nikijaribu kutuma kwa account nyingine anapata,naomba kuwasilisha.