Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,554 Reaction score 110,045 Sep 8, 2022 #1 Ipi ilikuwa sababu ya kutengenezwa na kuvaliwa wigi kwa mara ya kwanza? Tai ilianza kuvaliwa kwa sababu zipi? Mwanzo wa binadamu kufunga ndoa na kufanya harusi ulikuwa lini na sababu zilikuwa zipi?
Ipi ilikuwa sababu ya kutengenezwa na kuvaliwa wigi kwa mara ya kwanza? Tai ilianza kuvaliwa kwa sababu zipi? Mwanzo wa binadamu kufunga ndoa na kufanya harusi ulikuwa lini na sababu zilikuwa zipi?
Binkcarter JF-Expert Member Joined Jul 23, 2014 Posts 415 Reaction score 466 Sep 8, 2022 #2 Yoda said: Ipi ilikuwa sababu ya kutengenezwa na kuvaliwa wigi kwa mara ya kwanza? Tai ilianza kuvaliwa kwa sababu zipi? Mwanzo wa binadamu kufunga ndoa na kufanya harusi ulikuwa lini na sababu zilikuwa zipi? Click to expand... Seat ya Mbele kabisa
Yoda said: Ipi ilikuwa sababu ya kutengenezwa na kuvaliwa wigi kwa mara ya kwanza? Tai ilianza kuvaliwa kwa sababu zipi? Mwanzo wa binadamu kufunga ndoa na kufanya harusi ulikuwa lini na sababu zilikuwa zipi? Click to expand... Seat ya Mbele kabisa
Aladeen04 JF-Expert Member Joined Sep 6, 2016 Posts 3,585 Reaction score 5,804 Sep 8, 2022 #3 Wanadamu tuna muda.