Iko hivi magari mengi madogo enzi za JK yalikuwa yanalipiwa ushuru wa sh mil 2 laki 6 hadi milioni 2 laki tisa, ilikuwa inachezea hapo sasa Mzee mzima alipoingia alibaini kuna magari mengi yanaingia akaona ni fursa kwake kuongeza ushuru ili akusanye zaidi ndio akaongeza kama double ikawa mil 5 hadi 6 sasa ukijumlisha unakuta bei inakuwa ghali wakati mwingine kununua unaloliona hapa nchini kwa anayetumia na ana shida na hela, ni rahisi kuliko kununua nje ya nchi pamoja na kuwa tunahitaji ubora wa Japan lakini wakati mwingine inakuwa ngumu sana. nilikuwa nanunua Subaru Wagon kwa CIF dola 1800 hadi elf 2 wakati huo ilikuwa kama sh mil 4 hivi, sasa ushuru niilikuwa nalipia mil 2 laki 7 huku nilikuwa nauza mil 8 hadi 10 maana ilikuwa inalipa. alipoingia jamaa na kuongeza ushuru niliacha kabisa nlijikuta ushuru na kununua inafika mil 9 hadi 10 sasa nitauza ngapi nani atanipa mil 12 hakuna niliamua kuacha kabisa. ila ndo hivyo