Nini atakujibu mwanamke aliyekuchoka?

Nini atakujibu mwanamke aliyekuchoka?

Hakuna mtu anaechefua roho kama mwanamke akishakuchoka,ukimwambia Nakupenda mke wangu atakubenulia midomo huyo ndio kakustahi,akitoka hapo anamwambia shogake huyu kichefuchefu asojua hata kupiga mswaki na kuoga akatakata na kitanbi chake nae anantia mkosi asubuhi hii kunambia ananipenda hata sijui nna kimavi gani lol...
Tehe tehe tehe tehe
Kweli uanaume kazi sana ......
 
Wa kwangu nadhani ana kiwanda cha shombo Mdomoni.yeye na watoto wake tu mimi ananiambiaga hajanizaa yeye nenda kwa mamako ukamdekee.nyoooh!
 
Hommie, ukishamtangulizia Savannah kadhaa na pande la nyama ya mbuzi, ukamtupia MPesa kwa ajili ya kukata hang'over asubuhi... utashangaa tu unaambiwa "baby, ulikuwa wapi siku zote?" Ili kudumisha sera za chama unampakia kwenye bajaji yako ili umrudishe kwake...

Kabla hajafika unampitisha MashMash nyumba ya wageni... unaandikisha jina: Mtambuzi. Kazi: mkulima, atokapo: Dsm, aendako: Dsm, Tarehe ya kuingia: Leo saa 10jioni, ya kutoka: Leo saa 12 jioni..

Baaas.

Hii inaweza kuthibitishwa na Mentor na KakaKiiza kuwa ni ukweli mtupu tena usio na shaka.
Liona hili Bazazi linaniuzia kesi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom