Nini atakujibu mwanamke aliyekuchoka?

Nini atakujibu mwanamke aliyekuchoka?

Clabo1

Member
Joined
Sep 25, 2016
Posts
98
Reaction score
65
Nini atakujibu kwa yule Mwanamke alie Kuchoka wakati Umemtamkia Nakupenda Mke Wangu.
 
Nini atakujibu kwa yule Mwanamke alie Kuchoka wakati Umemtamkia Nakupenda Mke Wangu.
kuna wengine wanakuchoka kistaarabu tu, atakwambia asante.. ndo imetoka hyo
ila wale wenyewe wenyewe duuh utasikia mmfyyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!
 
Hakuna mtu anaechefua roho kama mwanamke akishakuchoka,ukimwambia Nakupenda mke wangu atakubenulia midomo huyo ndio kakustahi,akitoka hapo anamwambia shogake huyu kichefuchefu asojua hata kupiga mswaki na kuoga akatakata na kitanbi chake nae anantia mkosi asubuhi hii kunambia ananipenda hata sijui nna kimavi gani lol...
 
mxiuuu...kampende mama ako mzazi...!!

mwanaume mbele huchezi nyuma hutikisiki...

najuta kuwa na kifurugobe km wewe..

katika wanaume weewe mwanaume looihh!!

wakiambiwa usimame hapa ht mshipa wa kinena haunichezii!!!

ptuuuu....hebu huko nisije tapika mie...
 
Hahaa nimeipenda hii. Halafu anamalizia na kale kamsonyo mxcheeeewwwww
Hakuna mtu anaechefua roho kama mwanamke akishakuchoka,ukimwambia Nakupenda mke wangu atakubenulia midomo huyo ndio kakustahi,akitoka hapo anamwambia shogake huyu kichefuchefu asojua hata kupiga mswaki na kuoga akatakata na kitanbi chake nae anantia mkosi asubuhi hii kunambia ananipenda hata sijui nna kimavi gani lol...
 
mxiuuu...kampende mama ako mzazi...!!

mwanaume mbele huchezi nyuma hutikisiki...

najuta kuwa na kifurugobe km wewe..

katika wanaume weewe mwanaume looihh!!

wakiambiwa usimame hapa ht mshipa wa kinena haunichezii!!!

ptuuuu....hebu huko nisije tapika mie...
Aisee!
 
Hakuna mtu anaechefua roho kama mwanamke akishakuchoka,ukimwambia Nakupenda mke wangu atakubenulia midomo huyo ndio kakustahi,akitoka hapo anamwambia shogake huyu kichefuchefu asojua hata kupiga mswaki na kuoga akatakata na kitanbi chake nae anantia mkosi asubuhi hii kunambia ananipenda hata sijui nna kimavi gani lol...
mmmmh sio kwa maneno hayo
 
mxiuuu...kampende mama ako mzazi...!!

mwanaume mbele huchezi nyuma hutikisiki...

najuta kuwa na kifurugobe km wewe..

katika wanaume weewe mwanaume looihh!!

wakiambiwa usimame hapa ht mshipa wa kinena haunichezii!!!

ptuuuu....hebu huko nisije tapika mie...
duh najuta sio kwa majibu hayo
 
dada jibu lako limenigusa utasema umeniambia mim vile kumbe shemej yangu....
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mi siongeagi hvyo hiyo sampo tu nimetoa....!!

mm km simtaki nampotezea tu!sijibu text wala kupokea simu...akizingua namuambia kaa mbali na mm
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mi siongeagi hvyo hiyo sampo tu nimetoa....!!

mm km simtaki nampotezea tu!sijibu text wala kupokea simu...akizingua namuambia kaa mbali na mm
ha ha ha dada unanijaza sa hv enhee first statement is always right kwa lile jibu hapana aisee
 
ha ha ha dada unanijaza sa hv enhee first statement is always right kwa lile jibu hapana aisee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hapana najaribu kokopy na kupesti kutoka kwa watu tu mm siko hvyo
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hapana najaribu kokopy na kupesti kutoka kwa watu tu mm siko hvyo
Unaonekana n mtoto wa mjini sana! Tenaa unapenda sana mipasho iv! Yale maneno n hatari! Samahan lakini.
 
Unaonekana n mtoto wa mjini sana! Tenaa unapenda sana mipasho iv! Yale maneno n hatari! Samahan lakini.
aaahhh!wapi....!!sinaga hizo miye!

hakuna mjinga km miye kwa mwanaume!

I don't have guts to quarrel na jinsia me ht Siku moja

sema Yale maneno mitaani yapo sana so tunayakopy yapo kila sehemu
 
mxiuuu...kampende mama ako mzazi...!!

mwanaume mbele huchezi nyuma hutikisiki...

najuta kuwa na kifurugobe km wewe..

katika wanaume weewe mwanaume looihh!!

wakiambiwa usimame hapa ht mshipa wa kinena haunichezii!!!

ptuuuu....hebu huko nisije tapika mie...
Kabla hajamaliza hiyo sentensi yakwanza nitam "render unconscious"
 
aaahhh!wapi....!!sinaga hizo miye!

hakuna mjinga km miye kwa mwanaume!

I don't have guts to quarrel na jinsia me ht Siku moja

sema Yale maneno mitaani yapo sana so tunayakopy yapo kila sehemu
Dah! Umenifanya mpaka nikufate PM!
 
aaahhh!wapi....!!sinaga hizo miye!

hakuna mjinga km miye kwa mwanaume!

I don't have guts to quarrel na jinsia me ht Siku moja

sema Yale maneno mitaani yapo sana so tunayakopy yapo kila sehemu
Dah! Umenifanya mpaka nikufate PM!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom