Ningetamani haya yatokee Tanzania

MERCYCITY

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
778
1,000
Kuna uchaguzi umefanyika Marekani katika Jimbo la Albama na mtu aliyeshinda ni wa Chama cha Democratic.

Mheshimiwa Trump amempongeza kwa ushindi wake pamoja na kwamba ni wa chama kingine. Je haya yanaweza kutokea Tanzania?

Ninatamani kuyaona haya kwenye nchi yangu. Tanzania ni ya waislam na wakristo. Dini zote tunajifunza kupendana lakini mbona tunaona mambo ya kishetani kwenye chaguzi zetu.

Ni lini sisi tutakuwa na roho ya upendo au ndyo tuseme pamoja na dini zetu, ushetani ndiyo ulioko mioyoni mwetu. Tusitegemee kuwa na maendeleo kwa siasa za chuki. Siku tutakapojifunza kupendana na kuheshimiana ndiyo siku tutaona maendeleo katika nchi yetu.

Ninawasihi watanzania tujifunze kupendana, tuondoe ushetani na ubinafsi nafsini mwetu. Kuna mataifa ambayo hata dini hawana lakini wanapendana na wana maendeleo. Sisi shida yetu ni nini?
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,804
2,000
Sisi shida yetu ni u Africa. Na kwa mwafrika uongozi ni ufalme & utemi. Hakuna kuhoji wala Kukosoa ni kusifu na kuabudu .

America hawawezi kushinikiza democracy ya kweli hapa kwetu . Kwani wanafaidika na uwepo wa hawa jamaa madarakani
 

Kolobaa

JF-Expert Member
Dec 15, 2014
1,655
2,000
Kuna uchaguzi umefanyika Marekani katika Jimbo la Albama na mtu aliyeshinda ni wa Chama cha Democratic.

Mheshimiwa Trump amempongeza kwa ushindi wake pamoja na kwamba ni wa chama kingine. Je haya yanaweza kutokea Tanzania?

Ninatamani kuyaona haya kwenye nchi yangu. Tanzania ni ya waislam na wakristo. Dini zote tunajifunza kupendana lakini mbona tunaona mambo ya kishetani kwenye chaguzi zetu.

Ni lini sisi tutakuwa na roho ya upendo au ndyo tuseme pamoja na dini zetu, ushetani ndiyo ulioko mioyoni mwetu. Tusitegemee kuwa na maendeleo kwa siasa za chuki. Siku tutakapojifunza kupendana na kuheshimiana ndiyo siku tutaona maendeleo katika nchi yetu.

Ninawasihi watanzania tujifunze kupendana, tuondoe ushetani na ubinafsi nafsini mwetu. Kuna mataifa ambayo hata dini hawana lakini wanapendana na wana maendeleo. Sisi shida yetu ni nini?

Shida yetu ushamba!
 

Mtambwe

JF-Expert Member
Apr 14, 2014
691
1,000
Kuna uchaguzi umefanyika Marekani katika Jimbo la Albama na mtu aliyeshinda ni wa Chama cha Democratic.

Mheshimiwa Trump amempongeza kwa ushindi wake pamoja na kwamba ni wa chama kingine. Je haya yanaweza kutokea Tanzania?

Ninatamani kuyaona haya kwenye nchi yangu. Tanzania ni ya waislam na wakristo. Dini zote tunajifunza kupendana lakini mbona tunaona mambo ya kishetani kwenye chaguzi zetu.

Ni lini sisi tutakuwa na roho ya upendo au ndyo tuseme pamoja na dini zetu, ushetani ndiyo ulioko mioyoni mwetu. Tusitegemee kuwa na maendeleo kwa siasa za chuki. Siku tutakapojifunza kupendana na kuheshimiana ndiyo siku tutaona maendeleo katika nchi yetu.

Ninawasihi watanzania tujifunze kupendana, tuondoe ushetani na ubinafsi nafsini mwetu. Kuna mataifa ambayo hata dini hawana lakini wanapendana na wana maendeleo. Sisi shida yetu ni nini?
Umesahau kua Serikali haina dini? Maana yake unapokuwa kwenye serikali dini zenu mueke Pembeni.
Lakini marekani Pesa zao zimeandikwa " We trust on God""
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
4,146
2,000
Hayo labda paka Yesu arudi.....asimamie uchanguzi mwenyewe lkn ni bado tena sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom