Ningemuacha 'dada' yangu huyu dunia ya wanaume ingenizomea

Ningemuacha 'dada' yangu huyu dunia ya wanaume ingenizomea

Hahahaa. Mtani kumbe mchungu weye eee?
Hahah mtani kwenye pesa nipo makini sana.....

Pesa inahitaji heshima aisee....

Ingawa kuna wadada wameumbika aisee unaweza sema wameshushwa dunia hapo ikiwezekana utakula ila basi atleast arudishe half the money aliotoa [emoji85] [emoji85] [emoji85]
 
Hahah mtani kwenye pesa nipo makini sana.....

Pesa inahitaji heshima aisee....

Ingawa kuna wadada wameumbika aisee unaweza sema wameshushwa dunia hapo ikiwezekana utakula ila basi atleast arudishe half the money aliotoa [emoji85] [emoji85] [emoji85]
Umeonaeee. Na inapotokea sasa kwa hao walioumbika na wenye kauli za kuhamasisha ndio yanatokea ya kina Sesten.

Wengine huwa wanasamehe yaani hata hiyo half hawaihitaji ujue.
 
Nawapendea hapo tu wanaume japokuwa siku hizi sio wote wako hivyo. Yaani huwa kuna sehemu huwa hawajuagi kupindua unaweza kopwa wee na ukatoa pasi kuwaza zitarudi vp.

Hivyo Sesten hizo siri zako ni kwamba deni lilikwisha ama?
Nina kiporo changu pahala kimetulia tu, kakopa mara mbili hajarejesha anakopa tena, yy anafikiri labda sijui lengo lake , tumeseji meseji twiiiingiiiii twa mahabamahaba kama sielewi kinachoendelea vile kumbe namz00m tu namsubiria arudi safarini ni mwendo wa staili ya kuchinja kobe tu
 
Nina kiporo changu pahala kimetulia tu, kakopa mara mbili hajarejesha anakopa tena, yy anafikiri labda sijui lengo lake , tumeseji meseji twiiiingiiiii twa mahabamahaba kama sielewi kinachoendelea vile kumbe namz00m tu namsubiria arudi safarini ni mwendo wa staili ya kuchinja kobe tu
Hahahaa. Hivyo utafidiia deni juu kwa juu lol.

Uko.vizuri sana Mbalizi aisee.
 
Ushalipwa uchi arif...hela yako utaisikilizia ukiwa unamgegeda tu dadeki...wanawake wana roho ngumu sana aisee!
 
Back
Top Bottom