Ningemuacha 'dada' yangu huyu dunia ya wanaume ingenizomea

Ningemuacha 'dada' yangu huyu dunia ya wanaume ingenizomea

Mjinga kweli wewe, yaani kama umenunua kahaba vile, mwenzio kaamua kukupa mashine ili usimdai pesa zako.
Nadhani ungesubiri alipe deni lako afu ajitokeze kiivyo then umkaze.
We unaona ujanja wakati demu yeyote hata aweje kwa kiasi hicho cha pesa lazima akuachie mbunye. Nishakuona kumbe wewe zuzu, ungetumia style za Gudume
Huu mchezo hauna sheria wala kanuni mkuu, mwingine anaucheza hivi anapoteza mwingine anaucheza tofauti ana gain, unahakika wewe haiwezi kukutokea?
 
Hahahaa. Haya bana rafiki. Ila sio kwa kuniamini kiasi hicho. Lol
Kwanini nisikuanini Hajar? au na ww kama mama nanliu wa kule y2k! Maana mama nilimwamini yule na ushungi wake mwenyewe saaaaafi, kumbe nisijue mwenzangu ana la rohoni- hlf hana papara mzaramo yule akanianzia mbaaliiiiiii mdogo mdogo anajisogeza tu( jamaa ananambia oyaa brohter huyo mama hajiwezi hapo alipo ) mi najua aaaah mambo hayo na yy wapi na wapi. Siku alipoamua kunifungukia na hivi wote wahenga kiutu uzima ayaaaaaaaah. Na anajituma si kitoto nikaona aanhaaaaaa kuuuumbeeeeeee [emoji3] [emoji3] mengine sisemi hapa[emoji125] [emoji125]
 
Huu mchezo hauna sheria wala kanuni mkuu, mwingine anaucheza hivi anapoteza mwingine anaucheza tofauti ana gain, unahakika wewe haiwezi kukutokea?
Ni malaika hao ndugu, hayawezi kuwatokea kama hayo hahahaha
 
Kwanini nisikuanini Hajar? au na ww kama mama nanliu wa kule y2k! Maana mama nilimwamini yule na ushungi wake mwenyewe saaaaafi, kumbe nisijue mwenzangu ana la rohoni- hlf hana papara mzaramo yule akanianzia mbaaliiiiiii mdogo mdogo anajisogeza tu( jamaa ananambia oyaa brohter huyo mama hajiwezi hapo alipo ) mi najua aaaah mambo hayo na yy wapi na wapi. Siku alipoamua kunifungukia na hivi wote wahenga kiutu uzima ayaaaaaaaah. Na anajituma si kitoto nikaona aanhaaaaaa kuuuumbeeeeeee [emoji3] [emoji3] mengine sisemi hapa[emoji125] [emoji125]
Hahahaaa. Mie sio kama mama naniliu bwana.

Nimeshayajua hayo mengine ujue rafiki. Lol.
 
Unataka kunambia hukumla hata mate tu! [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu Mbalizi nilikula kila kitu kuanzia mate hadi papuchi tena humohumo kwenye gari, nilikua namjibu jokingly mdau aliyesema batter trade wakati papuchi aliondoka nayo physically, hahahaa, maana kama angeniachia ndio ingekua batter trade kakini si mbaya nilipewa service hahahaaa
 
Hapana hatukuwahi kua hata wachumba, lilikua penzi la siri kama ambavyo deni la pesa lilivyokua la siri maana hatukuandikishiana popote na pia tuka part ways kimyakimya baada ya yeye kenda kwa Obama wakati huo
 
hahaaa kanishtua mnooo..usikute alishakulaga demu wamtu humu "" baada ya kushtukiwa kaamua aje na I'd mpya""
Hahaha!!!...na unakuta yure demu wako, patachimbika!!
 
Nawapendea hapo tu wanaume japokuwa siku hizi sio wote wako hivyo. Yaani huwa kuna sehemu huwa hawajuagi kupindua unaweza kopwa wee na ukatoa pasi kuwaza zitarudi vp.

Hivyo Sesten hizo siri zako ni kwamba deni lilikwisha ama?
Dah! Ni mtihani Wallah
 
Back
Top Bottom