Na reduce vip quality ya graphics chief ?kwa kuforce unaweza, minimum ni nvidia 750ti, ukireduce quality ya graphics unacheza.
Na reduce vip quality ya graphics chief ?kwa kuforce unaweza, minimum ni nvidia 750ti, ukireduce quality ya graphics unacheza.
Kila game linakuja na njia yake, ni setting unazikuta ndani ya game.Na reduce vip quality ya graphics chief ?
Ok ngoja nichekiKila game linakuja na njia yake, ni setting unazikuta ndani ya game.
Mkuu hdd haina uhusiano mkubwa na kucheza games labda ukubwa au size ya gameKwahiyo hapo shida ni hdd t nikibadili ninaweza kucheza games aina zote?