Ninavyoendelea kumdanganya huyu mrembo

endelea kuchepuka tu. soon ukipima HIV. ndo utajua ladha chungu na tamu ya kuchepuka. all the best
 
ww mwambie huyo jamaa anaetaka kumuoa huyo mchepuko wako kuwa huyu demu ana ukimwi jamaa ataacha kumfukuzia ila nakushauri uache kuchepuka coz unaziba ridhiki za watu
 

ahaaaaa loh jf tungekuwa tunajuana face 2 face leo lisura lako na vipua vifupi vya kibantu, ungejificha chooni.(gavunemuheto) I wish u know me, hatuko kwenye mashindano endelea kutukana.ila sikulaumu wabatu/ ABIIRU ndivyo mlivyo.

Asprin pita huku uone huyu sonko jr alivyojitoa akiri kwa watu asiowajua ili aonekane kinara jf.

Cc asprin.
 
Last edited by a moderator:
Anajishaua tu hapa wakati mkewe ni mchepukaji mzuri tu na mbaya zaidi anaechepuka nae unamjua.
Ovyooo
 
Lengo langu sio kujisifia.
Nahuznika tu na huyu jamaa mweny kumpenda hu mchpko wangu kwa dhai ambavyo anamjali na kumthmini lakini uu mchepuko roho yote iko kwangu.
Eventually ntamtosa tu aache kuiba waume za watu
usimpe hela uone kama ajamkubalia mchumba
 
This is i hate wanaume.... What goes around comes back around.... Kiaz wew
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…