Ninataka kumkimbia kimeo huyu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninataka kumkimbia kimeo huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sniper, Dec 2, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [h=6]Yaaani umeomba ki date na mwanamke akafika na shosti yake, mkala misosi, mkanywa, ukalipa bili. Baada ya hapo inaingia sms, "ninataka kumkimbia kimeo huyu", mwanamke alikuwa anamtumia shosti wake akajisahau akakutumia wewe.
    Ungefanyaje hapo............???
    [/h]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    What an Insult!!:lol:
    Hapo changanya na zako, na na usipokuwa makini PF3 inaweza kujazwa mahala!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Of koz nitamshukuru wa kuwa mkweli..japo unintentional honesty, kuliko kupotezeana muda.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,162
    Trophy Points: 280
    unamganda ka ruba, humpi chansi hata ya kwenda chooni. Hakikisha unammega then unammwaga
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Unamjibu mi mwenyewe nilikua na mpango wa kukimbia.
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama mimi naondoka siagi kisha nikifika home namtumia sms kumwambia kimeo kibaya ila ofa yake tamu sio?
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    eti unakuta mtu anamuita mwenzie kimeo, kwani wewe mzuri hadi kumuita mwenzio kimeo. ningekuwa mimi ningereply "kimbia". mia
     
  8. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We umejuaje msg si yako
     
  9. M

    MyTz JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo jibu litapendeza baada ya kula maniaje...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    unamjibu kwa sms, hata mie nakikimbia hiki kimeo huku unatoka nje afu unasepa bila kulipa bill.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    unamjibu kimbia ufe
     
  12. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    we unatulia tu kama lengo lako ni kupiga tu unakuwa mpole unaendelea kugharamia ukikipata unachokitaka unampa kibuti cha kufa mtu wanawake wengi huwa wana mchezo huo hata kama anakupenda ila akija na mtu atajifanya kama vile anataka kukupotezea na ww usipokuwa mjanja ndugu utaliwa sana tuu
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    bora amekosea ukamjua mapema chapa zako lapa
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Unamlipia bili lakini? au uhnamwacha alipe mwenyewe?
     
  15. m

    mwanawasi Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inapaiiin,and much depend on ur expectation to her for u..! Bt wisely ningempa fact kwamba am nt kimeo bt am.....(my name).then ningewatakia time njema halafu nikajivumilishe mbele..!!kama chaka chaka tuu..
     
  16. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du, km ndio mm huyo mwanaume natoka kimya kimya km naongea na simu,nikifika nje naifowadi kwake na hataniona tena na mawasiliano yanaishia hapo.
     
  17. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo itakua ni chance moja kubwa sana ya kumpata kwa sababu tayari atakua hana confidence....then kwa hasira nitamega wote wawili then mwendo mdundo
     
  18. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280


    Aliyetoa comment kuwa ni kimeo kakuona, mlikuwa nae na mmekula na kunywa.

    Anonymous si kimeo so hawezi kuitwa kimeo. Hivyo basi hatakuwa na la kufanya kwani hawezi itwa kimeo.

    Je wewe ni kimeo au la?
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaa nimeipenda kweli hii duh!
    i wish i was you meeeeeeeeeeeeeeeeeeen............mana nami ningemjibu umejuaje ka na mm najiona ka nimeingia choo cha kike mana mtoto uko ka mjusi kabanwa na mlango
     
  20. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishu kama hii ilishawahi kunitokea,nimesimama na jamaa ananisoundisha then akapita shosti wangu akanikonyeza,basi bila ajizi nikavuta cm nikatuma msg ya kumponda jamaa kwa shosti nikakosea ikaenda kwa jamaa...nilitamani ardhi ipasuke..jamaa maneno yalimwisha,tukaagana rite away
     
Loading...