Ninatafuta kazi

Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Na kwa mwezi hiyo biashara itakuwa imeingiza kiasi gani?
Mkuu.. Sina majibu kamili.. Kiuhalisia kama ungependa kunisaidia naona mwanzo utakuwa mgumu.. Na kwa kiwango cha pesa nilichokitaja, ni cha biashara ambayo ningeanza nayo mimi mwenyewe... Alafu baadae nikurudishie pesa yako..
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,250
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,250 2,000
Mkuu.. Sina majibu kamili.. Kiuhalisia kama ungependa kunisaidia naona mwanzo utakuwa mgumu.. Na kwa kiwango cha pesa nilichokitaja, ni cha biashara ambayo ningeanza nayo mimi mwenyewe... Alafu baadae nikurudishie pesa yako..
Wazo zuri mkuu usikate tamaa,kitu muhimu cha kujifunza sekta/idara binafsi inapenda ipate faida kwanza kabla ya muajiriwa....ikienda kwa msemo nipe utajiri kwanza nami nikupe utajiri,kwa lugha rahisi ni uwepo wako unatakiwa uzalishe faida kwanza kabla ya wewe kupata faida.
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Wazo zuri mkuu usikate tamaa,kitu muhimu cha kujifunza sekta/idara binafsi inapenda ipate faida kwanza kabla ya muajiriwa....ikienda kwa msemo nipe utajiri kwanza nami nikupe utajiri,kwa lugha rahisi ni uwepo wako unatakiwa uzalishe faida kwanza kabla ya wewe kupata faida.
Ni kweli ulichosema mkuu, lakini inataka faida pale ambapo imeanzisha kitu yenyewe na kukisimia..

Pale ambapo uliniachia mimi majukumu yote...kiukweli ni ngumu kidogo
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Bado natafuta wakuu
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Habari wakuu

Ninatafuta kazi yoyote ya kuniinguzia kipato..
Nina uzoefu kwenye tourism and tour guiding

Pia nina leseni class d

Nipo tayari kufanya kazi yoyote halali.

Nina miaka 20

Formfour nilipata div 4 ya 26
Nina certificate ya Wildlife and tourism
Ninaongea kiswahili na kingereza kwa ufasaha..

.. Kama kuna kazi ya kujitolea kwenye campsites,pia naweza kujitolea

Asanteni
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Habari wakuu

Ninatafuta kazi yoyote ya kuniinguzia kipato..
Nina uzoefu kwenye tourism and tour guiding

Pia nina leseni class d

Nipo tayari kufanya kazi yoyote halali.

Nina miaka 20

Formfour nilipata div 4 ya 26
Nina certificate ya Wildlife and tourism
Ninaongea kiswahili na kingereza kwa ufasaha..

.. Kama kuna kazi ya kujitolea kwenye campsites,pia naweza kujitolea

Asanteni
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
3,358
Points
2,000
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
3,358 2,000
Unaweza kazi ya ulinzi Mkuu?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,587
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,587 2,000
Utalii ni mpana jitahidi kujikita kwenye sekta hii hutojuta
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Wakuu bado sijapata
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
802
Points
500
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
802 500
You 'r pour 'n u 'll remain pour forever in JF.
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top