mzeewakungoa
JF-Expert Member
- Nov 26, 2016
- 4,969
- 13,920
- Thread starter
- #281
Sleep well... Dream of me yaa-noorlaainKesho inshaAllah gona sleep now
Sleep well... Dream of me yaa-noorlaainKesho inshaAllah gona sleep now
Tutafungua humuhumu ikiwa wadau watahitaji.Hahaaaa kweli, mbona madarasa yapo mengi tu? Tutangaze *TUITION*
Vyeti hapa havitaki maana hakuna theory.... Ni practical tips.Sawa, lakini tuhakiki kwanza vyeti vya kuendesha mafunzo hayo
Hujambo?Kesho inshaAllah gona sleep now
Wanawake wanatofautiana maumbile kama vile walivyo wanaume inawezekana huyu dada hakumjulia ni sehemu ipi anayo mkuna kisawa sawaKuna mshkaji wng hajaoa alikuwa ananimbia kuna dem wake anampa feedback eti mshkaji hamridhishi then mshkaji akawa ananionyesha feedbacks za wanawake wengine wanavyo appreciate na kuhitaji show nyingine,,, HAYA MAMBO HAYAELEWEKAGI
Hujambo?Kesho inshaAllah gona sleep now
Umenuna habiby?Kesho inshaAllah gona sleep now
Ndio natoka kifungoni[emoji23][emoji23]unataka kunitaftia tena ban?Umenuna habiby?
Pole... Niliona...... Nikutafutie ban halafu iweje habiby.Ndio natoka kifungoni[emoji23][emoji23]unataka kunitaftia tena ban?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sawa... Lakini wewe pia utakuja kuoa usiruke kimanga
Wamekuja mjukuu wangu... Umewaona?Ngoja waje wanaume
KhaaaaSakayo dadaake Shunie ukuje
Vp kwani?Khaaaa
DuhKuna mshkaji wng hajaoa alikuwa ananimbia kuna dem wake anampa feedback eti mshkaji hamridhishi then mshkaji akawa ananionyesha feedbacks za wanawake wengine wanavyo appreciate na kuhitaji show nyingine,,, HAYA MAMBO HAYAELEWEKAGI
Hata sijui akiVp kwani?
Mbiti wacha kufukua makaburi... Nadhani hujasomea Kazi hio [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Unajua kuwaridhisha nyinyi hakuhitaji ubaunsa .....kunahitaji utaalamu zaidi kuliko nguvu.... Waswahili wanasema "mvuvi amjua pweza alipo"
Usifananishe lesbian na mwanaume. Mwanaume anatumia genereta kuwasha umeme na Generata ya mwanaume inatumia petrol, lesbiana hana genereta, hatumii mafuta hana cha kopoteza anapowasha umeme. Yeye anawasha tu umeme.Inakuwaje mwanaume mzima ukiwa na zana zote unashindwa kumridhisha mkeo. Wale Malesbian hawana 'vifaa' muhimu lakini bado wanawaridhisha wenzao sembuse wewe mwanaume mwenzangu? Mapenzi ni fani tujifunze kabla hatujaanza kuibiwa.
Nawasilisha.