Ninashangaa mwanaume kushindwa kumridhisha mkeo

Ninashangaa mwanaume kushindwa kumridhisha mkeo

Bado bwana madogo, ...ukikua utajua ,..yaani uwaze kutafuta pesa au uwekezaji for your 4th generation to come ,..afu uwaze kumfikisha mwenzi kileleni,... hayo mambo waachie akina bakharesa au biliget,..
 
Bado bwana madogo, ...ukikua utajua ,..yaani uwaze kutafuta pesa au uwekezaji for your 4th generation to come ,..afu uwaze kumfikisha mwenzi kileleni,... hayo mambo waachie akina bakharesa au biliget,..
Remember it is your responsibility.......you just can't neglect it. Whatever the condition may be.
 
Remember it is your responsibility.......you just can't neglect it. Whatever the condition may be.
Hapo mkuu utakuwa unafanya kitu tunaita DUTY SEX... na sio PLEASURABLE SEX... Yaani kufanya tendo la ndoa kama kitimiza jukumu au wajibu.. Au vinginevo... Tofauti ya mke na mchepuko lami
 
Ndoa nyingi watu wanaishi kwa MAZOEA TU...hakuna MAPENZI TENA....piga MKEO UWEZAVYO..YEYE.....ndy kwanza ANACHAT FACEBOOK... unadhani ataridhika..?...?ili MWANAMKE ARIDHIKE...kwanza AWE NA HISIA NA WEWE ZA MAPENZI....na hata WEWE MUME uwe na HISIA ZA MAPENZI...sasa hisia HAKUNA hizo NGUVU utatoa wp? Au huyo MKEO ataenjoy vipi MAPENZI? Ukiwa na hisia na MPNZ WAKO hata KIDOLE CHAKO TU...anaridhika....
 
Peni la ndani bovu sana basi tu kuvumilia unarudi zako na hamasa hom na pasel juu ukifika homa unakuta mtu kaviiiimba hafu chafuuu hatamniki kisa umechelewa kidogo

Hivi apa mpaka akili irudi sawa si upo kazini tena unaonyeshwa paja za zinazo tafuta
Wanawake wengi huwa wanafikiria kifupi sana, I have bin talking to my wife na kumwabia the same! Ili shoo iwe poa lazima mtu awe sawa psychologicall kuna muda kazini ni kama kuna mazingira ya kutimuliwa hivi mwanamke hakusomi facially ajue haupo sawa analalamika tu, conservative hawa!
 
Hapo mkuu utakuwa unafanya kitu tunaita DUTY SEX... na sio PLEASURABLE SEX... Yaani kufanya tendo la ndoa kama kitimiza jukumu au wajibu.. Au vinginevo... Tofauti ya mke na mchepuko lami
Mkeo ni tofauti na mchepuko... ...unatakiwa umtimizie mahitaji yake yote... Likiwemo hilo... Na hilo ndio msingi wa ndoa kumbuka.
 
Inakuwaje mwanaume mzima ukiwa na zana zote unashindwa kumridhisha mkeo. Wale Malesbian hawana 'vifaa' muhimu lakini bado wanawaridhisha wenzao sembuse wewe mwanaume mwenzangu? Mapenzi ni fani tujifunze kabla hatujaanza kuibiwa.

Nawasilisha.
Hahaaaa kweli, mbona madarasa yapo mengi tu? Tutangaze *TUITION*
 
Back
Top Bottom