Ninamtafuta John, mwenyeji wa Singida

Ninamtafuta John, mwenyeji wa Singida

GeofK

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2021
Posts
996
Reaction score
1,269
Habari za wakati huu, kuna mtu ninamtafuta, anaitwa John, ni mwenyeji wa Singida, mwaka 2006 alikuwa anafanya kazi ya upishi ktk moja ya migahawa/hoteli iliyoko Manzese-Tip Top.
Huyu mtu inasemekana ana meno yaliyoungulia, na ni mweusi na mfupi (Kwa maelezo ya namna alivyoonekana mwaka 2006).
Naomba tuwasiliane Kwa namba 0757503034 au 0632503034
 
Kwanini unamtafuta leo baada ya kupita miaka 20?
Mwaka 2006 dada yangu alikuwa dar, na alikutana kimwili na huyo mtu, na alirudi nyumbani pasipo kujua kuwa ni mjamzito, aligundua hali hiyo akiwa teyari Yuko nyumbani,,, wakati ule mimi nilikuwa mdogo kiasi wa kuweza kuchanganua mambo, walikuwepo wakubwa zangu, hawakufanya jitihada zaidi, nyakati zile mawasiliano ya simu ilikuwa ni changamoto. Dada angu hafahamu ubini wa huyo John, anafahamu machache kama nilivyo andika hapo jui
 
Habari za wakati huu, kuna mtu ninamtafuta, anaitwa John, ni mwenyeji wa Singida, mwaka 2006 alikuwa anafanya kazi ya upishi ktk moja ya migahawa/hoteli iliyoko Manzese-Tip Top.
Huyu mtu inasemekana ana meno yaliyoungulia, na ni mweusi na mfupi (Kwa maelezo ya namna alivyoonekana mwaka 2006).
Naomba tuwasiliane Kwa namba 0757503034 au 0632503034
Watekaji kumbe ndio mbinu yenu mpya kutupata humu jf? hapa upati kitu mzee
 
Habari za wakati huu, kuna mtu ninamtafuta, anaitwa John, ni mwenyeji wa Singida, mwaka 2006 alikuwa anafanya kazi ya upishi ktk moja ya migahawa/hoteli iliyoko Manzese-Tip Top.
Huyu mtu inasemekana ana meno yaliyoungulia, na ni mweusi na mfupi (Kwa maelezo ya namna alivyoonekana mwaka 2006).
Naomba tuwasiliane Kwa namba 0757503034 au 0632503034Enda kule Facebook mtafute club house amewasaidia wengi kuwapata wapendwa wao
Ushauri wangu nenda kule facebook kamtafute club house amewasaidia watu wengi sana kuwapata wapendwa wao
 
Mwaka 2006 dada yangu alikuwa dar, na alikutana kimwili na huyo mtu, na alirudi nyumbani pasipo kujua kuwa ni mjamzito, aligundua hali hiyo akiwa teyari Yuko nyumbani,,, wakati ule mimi nilikuwa mdogo kiasi wa kuweza kuchanganua mambo, walikuwepo wakubwa zangu, hawakufanya jitihada zaidi, nyakati zile mawasiliano ya simu ilikuwa ni changamoto. Dada angu hafahamu ubini wa huyo John, anafahamu machache kama nilivyo andika hapo jui
Huyo mtoto andikeni jina lenu, mnahangaika kutafuta ubin wa nini
 
Back
Top Bottom