Ninajihisi mjamzito, lakini sikumbuki ni wa nani

Ninajihisi mjamzito, lakini sikumbuki ni wa nani

huyu juzi si alikuwa anajisifia amefumaniwa na boy wake!!!!
leta na tukuto...m...b....e mimba ijae vzr
 
Wanwake wa aina hii hadi humu wamo mm najuaga humu wngi wanajielewa
 
Kawaulize uliolala nao lazima waliona ladha tofauti. Aliefurahia sana ndo huyohuyo
 
Zawadi ya pasaka
FB_IMG_1522064156098.jpg
 
-lakini usiumize kichwa mkuu, mwenye ujauzito ni wewe ulieubeba.

nimeamini mtoto wa kaka sio ndugu yangu ila mtoto wa dada ndo ndugu yangu!
Huo ndio ukweli.
Dada hawezi kusingiziwa mimba!!

Unajikuta unalea mtoto wa kaka yako weee kumbe wenye naye wametulia tuli!!
Mtoto akikua anaoneshwa baba yake.
 
Unamchepukia hadi boyfrnd ulishindwa nn kumuacha,, mbona yy kakuacha

usimwambie hata mmoja koz hawatakubali pambana tu mwenyewe
 
si ulisema bado uko sealed kwenye thread yako ya Jana.!?

au ni ya test tube?

Nb.utakuwa una udugu na Beira boy.!?
(au ni wenge)
 
Jifunze kuthamini matatizo yanayowakabili watu wengine kabla haujawalaumu
Matatizo mengine yakujitakia buana,kwanini acngetumia kinga kuepuka haya,
Ingekua kalala na mmoja kwa bahati mbaya halafu ndo hajui mimba niya nani kati ya boyfriend wake na Huyo jamaa mwingine ningemhurumia kidogo

Sasa wote hao jaman na wengine ata hawakumbuki tumsaidiaje labda?
 
Back
Top Bottom