Ninahitaji Msaada Wakuu: JF


Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Wakuu wote heshima mbele, toka siku nilipo-post dataz kwenye ishu ya Mwana-Halisi na acid, na kuahidi kuwa nitaleta zaidi nimekuwa siwezi tena kuingia JF kuna maneno mazito ya kutisha ati kutoka FBI kwamba nikiingia mara mbili tu nitatafutwa nao, yaani FBI, sasa kwa wale mlio na ujuzi zaidi wa intrnet hebu nipeni info what to do najua kuna mfisadi mmoja ananichezea, he should know better kuwa hawezi kitu,

kwa wale wenye ujuzi zaidi ninaomba msaada naman ya kupambana na huyu nduli ambaye tayari nimejua ni nani,

Ahsante Wakuu nipo kwenye mtuwameli-AT-yahoo.com
 
P

Pedro

Senior Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
114
Likes
2
Points
0
P

Pedro

Senior Member
Joined Nov 17, 2006
114 2 0
Hao wanakupiga fiksi tu mkuu, sasa FBI watakutafuta ili iweje? labda wakuajiri kwa sababu utawasaidia kuwapa dataz za kuwapata wahalifu, FBI si kama polisi yetu ya bongo.
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Mhh, FBI wa kutumia mapanga butu? Naamini kuna watu waliokamatwa na inasemekana kuna waliokimbia kwa nini usimreport huyo mtu akaisaidie polisi. Nitumi jina lake kwenye PM yangu nitamfikisha kwa wahusika
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
Hao wanakutishia nyau wa makaratasi. Mimi nashauri wapuuzie tu.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
You need not to spit it here FMES.......how will you know kuwa atakayekusaidia ndio huyo NDULI mwenyewe.....then utakuwa umejifunga zaidi,

Well, naamini wewe ni mtu wa ma-connection....utapata mtu wa kukupiga tafu Mkuu wangu
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Field
unaongea ukweli au unapiga mkwara???

Mbona upo online mda mrefu kama ni kweli wanakutafuta hiyo ni hatari sana yani watakukamata kama kipanya papuuuuuuuu.

Harafu vilevile kama kweli wanakutafuta unaweza kuwa kwepa kwa kutumia komputa tofauti tofauti kwa mahali tofauti tofauti pia mfano leo una post kutoka internet ya sanaa pale bagamoyo harafu kesho unatumia internet pale kariakoo kwa mtindo huo huo hakamatwi mtu.
Unajua kila komputa ina IP yake hivyo wana IT wanacheza mfano na ulichoandika wanajua hadi mahali ulipo pia akiamua kukufanyia mtima nyongo anaweza kuizima komputa yako milele.

Ama anaandika program kwa programing language yake anayoijua harafu hiyo program anaituma inakuja ktk komputa yako inakuibia data zako wanakufahamu moja kwa moja kuwa aha kumbe Field ni fulani anafanya kazi mahala fulani.Na program za namna hii ndizo zinajulikana kama Virusi.

Hivyo kama walishakufahamu kwa kuchukua data zako kupitia hivyo viprogram basi mkuu inabidi ukubali moja kati ya mawili kutotishwa kwa kutetea haki ama unyee kambi.

Kifupi data mhimu inabidi watu wajifunze kuhifadhi ktk komputa isiyokua na mtandao yani haiko ktk internet(network of network).
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Mmmmh!
Haya nayo ni mambo makubwa ya JF. Mwaka huu tutaona mengi. Ikiwa mkia tu ndio unaoonekana, tutautumia huohuo kujua kichwa kilipo.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,237
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,237 280
Hao wanakupiga fix tu; FBI hawafanyi kazi namna hiyo. Labda weka firewall kama itasaidia.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
Mkuu FMES,
hakuna lolote, wanakutania tu. FBI na suala la mwanahalisi ni wapi na wapi?? We endelea tu kutuletea "ze dataz" na kumkoma nyani kwa mwendo mdundo!!. Hao jamaaz wanataka kukuziba mdomo kwa kutumia vitisho vya kufikirika......lau kama FBI wangekuwa wanafanyakazi kwa mtindo huo basi wengi tungekuwa tunatafutwa na hata labda hivi sasa tungekuwa tunanyea ndoo na kula kwa mstari!!.
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Simba wa kuchora tu huyo... we chapa kazi na kama una dataz zingine lete wanaforum tujadili!
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Wakuu wote heshima mbele, toka siku nilipo-post dataz kwenye ishu ya Mwana-Halisi na acid, na kuahidi kuwa nitaleta zaidi nimekuwa siwezi tena kuingia JF kuna maneno mazito ya kutisha ati kutoka FBI kwamba nikiingia mara mbili tu nitatafutwa nao, yaani FBI, sasa kwa wale mlio na ujuzi zaidi wa intrnet hebu nipeni info what to do najua kuna mfisadi mmoja ananichezea, he should know better kuwa hawezi kitu,

kwa wale wenye ujuzi zaidi ninaomba msaada naman ya kupambana na huyu nduli ambaye tayari nimejua ni nani,

Ahsante Wakuu nipo kwenye mtuwameli-AT-yahoo.com
Mkuu FMES,

Kifupi ni kuwa kuna mtu tokea kwenye IP yako alifanya upuuzi wa hali ya juu akitaka ku-run scripts unsafe kuja JF. Nia yake haikuwa nzuri na nilitoa server ban kwenye IP zote alizotumia.

Am really sorry that you were the victim of this damn ban. It wasn't my intention. I have released all IP addresses in this ban and you wont get such messages.

Naondoa hiyo picha inayoonekana pia kwakuwa hata mimi sifurahishwi na ujumbe uliopo.

Angalia PM yako utajua nani anatumia IP yako kufanya fraud. I will take care of her.

Thanks for your patience.

Invisible
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,134
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,134 280
Mkuu FMES,

Kifupi ni kuwa kuna mtu tokea kwenye IP yako alifanya upuuzi wa hali ya juu akitaka ku-run scripts unsafe kuja JF. Nia yake haikuwa nzuri na nilitoa server ban kwenye IP zote alizotumia.

Am really sorry that you were the victim of this damn ban. It wasn't my intention. I have released all IP addresses in this ban and you wont get such messages.

Naondoa hiyo picha inayoonekana pia kwakuwa hata mimi sifurahishwi na ujumbe uliopo.

Angalia PM yako utajua nani anatumia IP yako kufanya fraud. I will take care of her.

Thanks for your patience.

Invisible
Ebwana ee!
Kumbe kuna mtu anataka kutumia jina la FMES kuingilia kazi za JF sio?
 
M

Mwendapole Old

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
249
Likes
16
Points
0
M

Mwendapole Old

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
249 16 0
Mmmmh!
Haya nayo ni mambo makubwa ya JF. Mwaka huu tutaona mengi. Ikiwa mkia tu ndio unaoonekana, tutautumia huohuo kujua kichwa kilipo.
Kiswahili kweli kigumu!
 
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
411
Likes
15
Points
35
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
411 15 35
Wasikutishe wala nini wee cha kufanya mtwangie tibaigana tu au Rwambow kivyakovyako wala huna haja ya kutupostia jina lake huku au kama vipi habari nyeti wapostie administrators ili wazipost toka majuu
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu Invinsible,

Vipi bado siwezi kuingia mkuu, sasa hivi ninatumia wa kuazima, mkuu Pedro, ndio maana nilisema kuwa ninamjua aliyefanya huu upuuuzi, mimi sina shida ya kutafutwa na FBI, ni wale tu wanaojifanya usalama wa bongo, na FBI pia ndio wanaotakiwa sio mimi raia mwema,

Mkuu Invisible, tuwasiliane mkuu!

Ahsante!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mkuu Invinsible,

Vipi bado siwezi kuingia mkuu, sasa hivi ninatumia wa kuazima, mkuu Pedro, ndio maana nilisema kuwa ninamjua aliyefanya huu upuuuzi, mimi sina shida ya kutafutwa na FBI, ni wale tu wanaojifanya usalama wa bongo, na FBI pia ndio wanaotakiwa sio mimi raia mwema,

Mkuu Invisible, tuwasiliane mkuu!

Ahsante!
Pole sana kwa yaliyokukuta mkuu ES. Natumaini suluhisho litapatikana si muda mrefu ili uendelee kumkoma nyani kama kawa...

Invisible, duuh, kumbe mademu wengine siku hizi ni nuksi eeeh!!!.... lakini miye namwonea huruma sasa, kwa yale yatakayo mkuta (HER) huyo, si unajua tena, hasira za 'robot' hazitabiriki.... huchelewi kukuta inamwagia oil :p mwili mzima ilimradi tu asiguse hiyo computa tena!! lol


SteveD.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Pole sana kwa yaliyokukuta mkuu ES. Natumaini suluhisho litapatikana si muda mrefu ili uendelee kumkoma nyani kama kawa...
Shukrani mkuu, lakini ninashukuru kuwa Robot anajua kuwa aliyefanya ni "she" sasa nafikiri ninaelewa kinachoendelea, ndio tabia zetu wabongo roho mbaya na umasikini mpaka kwenye akili!
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
FMES,

wengine wanaiita tabia hiyo "Black Crab Syndrome".........unaijua hiyo Mzee? wengi yamewakuta kutokana na tabia hizi za watu wanyambilisi
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Mkuu Invinsible,

Vipi bado siwezi kuingia mkuu, sasa hivi ninatumia wa kuazima, mkuu Pedro, ndio maana nilisema kuwa ninamjua aliyefanya huu upuuuzi, mimi sina shida ya kutafutwa na FBI, ni wale tu wanaojifanya usalama wa bongo, na FBI pia ndio wanaotakiwa sio mimi raia mwema,

Mkuu Invisible, tuwasiliane mkuu!

Ahsante!
There's no IP banned up to this moment. Kwa ajili yako nimewafungulia wote lakini natafuta njia mbadala ya kutoa zawadi ya wakorofi.

Pole kwa usumbufu.

Invisible
 
C

Chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2006
Messages
1,705
Likes
373
Points
180
C

Chief

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2006
1,705 373 180
Mkuu FMES,

Kifupi ni kuwa kuna mtu tokea kwenye IP yako alifanya upuuzi wa hali ya juu akitaka ku-run scripts unsafe kuja JF. Nia yake haikuwa nzuri na nilitoa server ban kwenye IP zote alizotumia.

Am really sorry that you were the victim of this damn ban. It wasn't my intention. I have released all IP addresses in this ban and you wont get such messages.

Naondoa hiyo picha inayoonekana pia kwakuwa hata mimi sifurahishwi na ujumbe uliopo.

Angalia PM yako utajua nani anatumia IP yako kufanya fraud. I will take care of her.

Thanks for your patience.

Invisible
THUMB UP Mr. Invicible
 

Forum statistics

Threads 1,237,192
Members 475,465
Posts 29,280,916