Ninahisi Nimeadhirika na Ugonjwa wa Ukimwi


K

Kikelelwa

Senior Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
140
Likes
45
Points
45
K

Kikelelwa

Senior Member
Joined Dec 14, 2010
140 45 45
Nduguzanguni.

Mimi ni mkazi wa Shinyanga, I have my Girlfriend in Dar.

I came To Dar from The Monday of Last week.

Nimekuja purposely kumtimizia haja Girlfriend wangu kimapenzi.

Ukweli we no longer use any sought of protection, actually tunataka kufunga ndoa and we agreed that I have to be sure of her Fertility.

its almost a week and half since we are having sex. (unprotected)

Cha ajabu ni kwamba jana, nimeona kitu kama usaha kwenye njia ya mkojo ya uume wangu.

Am I not a walking dead creature.

yaani hapa nashindwa sasa naanzaje kwenda kupima ukimwi na hii viral inspection.

Please advise.

Thanks in advance

Kikelelwa.

GUYS THANKS GOD TESTED AND NEGETIVE:

NIMESHAPIMA MARA TATU

WANAWAKE SIO WAKUWAAMINI.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
kikelelwa, pole sana kwa yaliyokusibu. hongera kwa kufikia hatua hiyo na mchumba wako. lakini nashangaa unapoongelea fertility yake, je wewe una uhakika na fertility yako? unaweza kukuta na wewe una matatizo! kwa sasa huna ujanja kwa dalili ulizoona kwako. ni muhimu sana upate tiba ya huo usaha kabla ya kuanza kudeal na suala la hiv. magonjwa ya zinaa yanaweza kukusababishia wewe na mpenzio kupata ugumba/infetility. mueleze mwenzio hali hiyo na mkapate matibabu haraka. suala la nani aliyeingiza balaa ndani mtamalizana baadae baada ya kutibiwa. kila la kheri,tafadhali hakikisha mwenzio pia anapata matibabu.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
gono hilo kaka... wahi ukapate matibabu na pia upime na h.i.v aids!!!!!!!!
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
485
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 485 180
Given kwamba uko kwa mchumba wako tangu jumatatu last week (5 Sept) na kwamba jana (14 Sept) umeona dalili za usaha, kuna 50 % chance kwamba umepata uambukizo toka kwa mpenmzi wako wa Dar, na 50 % chance kwamba umekuja na huo uambukizo toka Shinyanga. Kwa kuwa umeambukizwa ugonjwa wa ngono huambatana na wakati mwingine na uambukizo wa HIV, na kuna 50 % chance kuwa vile vile umeambukizwa na HIV. Ushauri wa bure, wewe na mchumba wako mwende kituo cha huduma za afya mkapime na kutibiwa huo uambukizo wa awali, na mpate ushauri mpime HIV status. Zingatia!!!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
ukimwi ndani ya siku moja na umegundua kwa usaha? Umepata STI wewe,wahi hospital ngosha.
Umekaribishwa jijini.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
hivi ni nani alisema mtu mwenye HIV ni dead man walking???

back to topic, nenda hospitali jieleze na utatibiwa, pimeni HIV na tibuni hilo gonjwa la zinaa
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,073
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,073 9,333 280
unaweza kuta ni gono au mkojo mchafu tu huo.nenda hospital na mpenzi wako watawapeni dawa.jinsi unavyochelewa ndivyo maumivu yanazidi hasa wakati wa kukojoa.mi mwenyewe shapatwa na hilo tatizo nikaenda hospital dr. akaniambia mkojo mchafu.uwe unakojoa kila unapomaliza kuduu.kuna vidonge alinipa nikameza ngoja nimuulize dr jina lake ntakupm.hakikisha na demu wako unamsimamia atibiwe huwa hawapendi.mkuu jitahidi kucondomize.unaweza kupima vvu kama kiroho hakidundi.kupima siyo ishu,ishu ni kuchukua majibu.mia
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,482
Likes
1,047
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,482 1,047 280
Kuishi na VVU siyo kuwa umekufa bwana,dah na STD/STD haimanishi kuwa na VVU,tibu ilo gonjwa na pima VVU na kuzingatia ushauri.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Litakuwa gonjwa la gonoria!!
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
11
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 11 35
kama hujui kingereza usiandike unaleta usharobaro hapa jamvin kapime ukimwi kwanza
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Nduguzanguni.

Mimi ni mkazi wa Shinyanga, I have my Girlfriend in Dar.

I came To Dar from The Monday of Last week.

Nimekuja purposely kumtimizia haja Girlfriend wangu kimapenzi.

Ukweli we no longer use any sought of protection, actually tunataka kufunga ndoa and we agreed that I have to be sure of her Fertility.

its almost a week and half since we are having sex. (unprotected)

Cha ajabu ni kwamba jana, nimeona kitu kama usaha kwenye njia ya mkojo ya uume wangu.

Am I not a walking dead creature.

yaani hapa nashindwa sasa naanzaje kwenda kupima ukimwi na hii viral inspection.

Please advise.

Thanks in advance

Kikelelwa.
hihiiiiiiiiiiii mami ulisatake na magono
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
29,375
Likes
8,766
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
29,375 8,766 280
Pole STD hiyo nenda hospital upate dozi..
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,297
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,297 18 135
usiogope kaka hiyo ni gono jaribu kuwahi tiba utapona tu.
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
pole kaka, wahi hosp wewe na mpenzi wako mkapate matibabu haraka.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,471
Likes
923
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,471 923 280
hivi ni nani alisema mtu mwenye HIV ni dead man walking??? <br />
<br />
back to topic, nenda hospitali jieleze na utatibiwa, pimeni HIV na tibuni hilo gonjwa la zinaa
<br />
<br />
ndo maana waathirika wanasambaza vvu makusudi ili tufe wengi! Hizi kauli za unyanyapaa inabidi jamii tuziepuke ili na waathirika wacjione cio wanajamii. Ndo maana cku hizi hata makanirani wamebadili perception kuhusu huu ugonjwa kwa sabab jamii nzima imekumbwa na hili tatzo. Wanaopata hiv cyo wote walitafuta,kuna walioletewa na wapenzi wao wa dhati,na watoto ambao huambukizwa na mama zao.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Given kwamba uko kwa mchumba wako tangu jumatatu last week (5 Sept) na kwamba jana (14 Sept) umeona dalili za usaha, kuna 50 % chance kwamba umepata uambukizo toka kwa mpenmzi wako wa Dar, na 50 % chance kwamba umekuja na huo uambukizo toka Shinyanga. Kwa kuwa umeambukizwa ugonjwa wa ngono huambatana na wakati mwingine na uambukizo wa HIV, na kuna 50 % chance kuwa vile vile umeambukizwa na HIV. Ushauri wa bure, wewe na mchumba wako mwende kituo cha huduma za afya mkapime na kutibiwa huo uambukizo wa awali, na mpate ushauri mpime HIV status. Zingatia!!!
Ushauri wa kuzingatiwa!!
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
usihofu mkuu maisha ni safari ndefu utakumbana na visiki na mambonde hilo ni jaeribu lako kubwa nenda hospital lakini usisahau kumchukua mpenzi wako mengine mumtumaini Mungu maisha yenu yatabadilika
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
266
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 266 160
Kwanza umeniudhi kusema ami a walking.... Huo ni unyanyapaa what if km kweli una HIV?? Nenda kapime na upate ushauri nasaha mapema......
 

Forum statistics

Threads 1,214,710
Members 462,830
Posts 28,520,617