Ninahisi Nimeadhirika na Ugonjwa wa Ukimwi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninahisi Nimeadhirika na Ugonjwa wa Ukimwi

Discussion in 'JF Doctor' started by Kikelelwa, Sep 15, 2011.

  1. K

    Kikelelwa Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nduguzanguni.

    Mimi ni mkazi wa Shinyanga, I have my Girlfriend in Dar.

    I came To Dar from The Monday of Last week.

    Nimekuja purposely kumtimizia haja Girlfriend wangu kimapenzi.

    Ukweli we no longer use any sought of protection, actually tunataka kufunga ndoa and we agreed that I have to be sure of her Fertility.

    its almost a week and half since we are having sex. (unprotected)

    Cha ajabu ni kwamba jana, nimeona kitu kama usaha kwenye njia ya mkojo ya uume wangu.

    Am I not a walking dead creature.

    yaani hapa nashindwa sasa naanzaje kwenda kupima ukimwi na hii viral inspection.

    Please advise.

    Thanks in advance

    Kikelelwa.

    GUYS THANKS GOD TESTED AND NEGETIVE:

    NIMESHAPIMA MARA TATU

    WANAWAKE SIO WAKUWAAMINI.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    kikelelwa, pole sana kwa yaliyokusibu. hongera kwa kufikia hatua hiyo na mchumba wako. lakini nashangaa unapoongelea fertility yake, je wewe una uhakika na fertility yako? unaweza kukuta na wewe una matatizo! kwa sasa huna ujanja kwa dalili ulizoona kwako. ni muhimu sana upate tiba ya huo usaha kabla ya kuanza kudeal na suala la hiv. magonjwa ya zinaa yanaweza kukusababishia wewe na mpenzio kupata ugumba/infetility. mueleze mwenzio hali hiyo na mkapate matibabu haraka. suala la nani aliyeingiza balaa ndani mtamalizana baadae baada ya kutibiwa. kila la kheri,tafadhali hakikisha mwenzio pia anapata matibabu.
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 80
    gono hilo kaka... wahi ukapate matibabu na pia upime na h.i.v aids!!!!!!!!
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Given kwamba uko kwa mchumba wako tangu jumatatu last week (5 Sept) na kwamba jana (14 Sept) umeona dalili za usaha, kuna 50 % chance kwamba umepata uambukizo toka kwa mpenmzi wako wa Dar, na 50 % chance kwamba umekuja na huo uambukizo toka Shinyanga. Kwa kuwa umeambukizwa ugonjwa wa ngono huambatana na wakati mwingine na uambukizo wa HIV, na kuna 50 % chance kuwa vile vile umeambukizwa na HIV. Ushauri wa bure, wewe na mchumba wako mwende kituo cha huduma za afya mkapime na kutibiwa huo uambukizo wa awali, na mpate ushauri mpime HIV status. Zingatia!!!
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukimwi ndani ya siku moja na umegundua kwa usaha? Umepata STI wewe,wahi hospital ngosha.
    Umekaribishwa jijini.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    hivi ni nani alisema mtu mwenye HIV ni dead man walking???

    back to topic, nenda hospitali jieleze na utatibiwa, pimeni HIV na tibuni hilo gonjwa la zinaa
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,309
    Likes Received: 4,752
    Trophy Points: 280
    unaweza kuta ni gono au mkojo mchafu tu huo.nenda hospital na mpenzi wako watawapeni dawa.jinsi unavyochelewa ndivyo maumivu yanazidi hasa wakati wa kukojoa.mi mwenyewe shapatwa na hilo tatizo nikaenda hospital dr. akaniambia mkojo mchafu.uwe unakojoa kila unapomaliza kuduu.kuna vidonge alinipa nikameza ngoja nimuulize dr jina lake ntakupm.hakikisha na demu wako unamsimamia atibiwe huwa hawapendi.mkuu jitahidi kucondomize.unaweza kupima vvu kama kiroho hakidundi.kupima siyo ishu,ishu ni kuchukua majibu.mia
     
  8. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,367
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Kuishi na VVU siyo kuwa umekufa bwana,dah na STD/STD haimanishi kuwa na VVU,tibu ilo gonjwa na pima VVU na kuzingatia ushauri.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Litakuwa gonjwa la gonoria!!
     
  10. m

    mareche JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    kama hujui kingereza usiandike unaleta usharobaro hapa jamvin kapime ukimwi kwanza
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hihiiiiiiiiiiii mami ulisatake na magono
     
  12. kyangara

    kyangara Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    Ha ha ha ha ha u hv made my day maaayo
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Pole STD hiyo nenda hospital upate dozi..
     
  14. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usiogope kaka hiyo ni gono jaribu kuwahi tiba utapona tu.
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole kaka, wahi hosp wewe na mpenzi wako mkapate matibabu haraka.
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,983
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ndo maana waathirika wanasambaza vvu makusudi ili tufe wengi! Hizi kauli za unyanyapaa inabidi jamii tuziepuke ili na waathirika wacjione cio wanajamii. Ndo maana cku hizi hata makanirani wamebadili perception kuhusu huu ugonjwa kwa sabab jamii nzima imekumbwa na hili tatzo. Wanaopata hiv cyo wote walitafuta,kuna walioletewa na wapenzi wao wa dhati,na watoto ambao huambukizwa na mama zao.
     
  17. I

    Iskaka Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mia!
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ushauri wa kuzingatiwa!!
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usihofu mkuu maisha ni safari ndefu utakumbana na visiki na mambonde hilo ni jaeribu lako kubwa nenda hospital lakini usisahau kumchukua mpenzi wako mengine mumtumaini Mungu maisha yenu yatabadilika
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kwanza umeniudhi kusema ami a walking.... Huo ni unyanyapaa what if km kweli una HIV?? Nenda kapime na upate ushauri nasaha mapema......
     
Loading...