Ninahisi nahitaji msaada wa kisaikolojia...

Ninahisi nahitaji msaada wa kisaikolojia...

Asante sana kwa ushauri wako...kweli porn naangalia pia huwa napenda sana kujichanganya na watu ila sometimes nakosa wa kujichanganya nao kuna hali ya kisuperior katika moyo wangu huwa najihis special so kuchanganyika na watu mpaka ni wazoee sana...kuhusu marijuana no I can’t use it
Basi tumia mizigo ya cognac au masmart gin....
 
kwanin una struggle kupata madem Mkuu,hapa ndo mwanzo wa tatizo lako,ukiwza kumiliki madem zaid ya watatu aya mawazo yako ya kumfuatilia men mwenzio yataisha,hakikisha unapiga game mara 3 mpaka 5 kwa wiki Mkuu dar es salaam hii watoto wakali kibao,naishia hapo nasubiri Mrejesho
 
Asante sana kwa ushauri wako...kweli porn naangalia pia huwa napenda sana kujichanganya na watu ila sometimes nakosa wa kujichanganya nao kuna hali ya kisuperior katika moyo wangu huwa najihis special so kuchanganyika na watu mpaka ni wazoee sana...kuhusu marijuana no I can’t use it
Kujiona superior ni kawaida Mkuu jiweke kibrazamen anza kuwinda watoto wakali hakikisha unaonana na papuchi mara 3 mpaka 5 kwa wiki
 
Boga wali nazi, nasikia harufu ya chemba.... mwambie tu jamaa akupakue nafsi yako itulie.

Unazuga kuwa unamkubali kikawaida na hapo hapo unakiri kuwa PORN zinachangia katika mawazo hayo, sahau hilo angalizo lako usitupangie cha kukushauri unless unataka usikie unachopenda wewe tu.... hakuna cha saikolojia hapo.
 
usihukumu mana kipimo kile kile umpimiacho mtu ndicho utakachopimiwa, who are u to tell someone ni ''mdhambi''? toa kwanza boliti kwenye jicho lako ndipo utoe la mwenzio
Kama kweli unamuogopa Mungu na hujawahi kuzini nje ya ndoa yako, niquote useme SIJAWAHI.
 
There's nothing wrong with that.. kutamani mtu awe rafiki yako it's normal especially kama una standard ya cycle unayotamani kuwa nayo so, mtu akiwa vile unavyotaka rafiki yako awe ni kawaida kupata attraction in a positive way. Mbona ni kawaida na hata katika business watu hufanya just the same ili kuongeza watu watakaowarahisishia mambo yao. Mbona watu wana role models wao kama wasanii na utakuta mtu anabadili hadi life style ili awe kama mtu anayemu_admire.

It's just normal unless what you are saying is just a small part of what you should completely tell
Hapo kwenye para ya mwisho ndipo penye tatizo ila dogo anaficha
 
Back
Top Bottom