Ninahisi nahitaji msaada wa kisaikolojia...

Ninahisi nahitaji msaada wa kisaikolojia...

Ukitumia marijuana watakukaza wallah....
Asante sana kwa ushauri wako...kweli porn naangalia pia huwa napenda sana kujichanganya na watu ila sometimes nakosa wa kujichanganya nao kuna hali ya kisuperior katika moyo wangu huwa najihis special so kuchanganyika na watu mpaka ni wazoee sana...kuhusu marijuana no I can’t use it
 
Asante sana kwa ushauri wako...kweli porn naangalia pia huwa napenda sana kujichanganya na watu ila sometimes nakosa wa kujichanganya nao kuna hali ya kisuperior katika moyo wangu huwa najihis special so kuchanganyika na watu mpaka ni wazoee sana...kuhusu marijuana no I can’t use it
yeah mzee relax cha kwanza punguza kujihisi then go to movie anza=isha hata kaschedule fulani hata kakukimbia hivi kaa na masela cheza game potezea na cha muhimu porn ndo imekuharibu ndio sababu kubwa sasa ubongo unajena thoughts unakuta from no whre unawaza ujinga acha porn,,,jichanganye
 
yeah mzee relax cha kwanza punguza kujihisi then go to movie anza=isha hata kaschedule fulani hata kakukimbia hivi kaa na masela cheza game potezea na cha muhimu porn ndo imekuharibu ndio sababu kubwa sasa ubongo unajena thoughts unakuta from no whre unawaza ujinga acha porn,,,jichanganye

Thanks...ntaufanyia kazi ushauri wako
 
Ulimiss upendo wa baba.
1. Jichanganye na wanawake na acha kuangalia pono.
2. Fanya mazoezi uongeze uwezo wa kufanya mapenzi na mademu.
3. Acha kupenda kukaa mwenyewe na kuwaza upuuzi.
4. Acha kujilegeza legeza kuwa ngangari mzee tutakupoteza shukuru una marafiki sio mamende...
5. Unaishi wapi na umekulia wapi? Unaishi mwenyewe au bado upo kwa mama?

nadhani ulimaanisha alimiss upendo wa mama. sababu atakua amelelewa kwenye kampani ya kiume/baba basi comfort zone yake ni kampani ya wanaume.....

Mtoa mada jaribu kufanya kama ulivyoshauriwa jichanganye nenda kwa mfano kwenye concerts/meetings ambazo kuna mchanganyiko wa wanaume na wanawake,ukienda mara kwa mara anxiety yako towards wanawake itapungua...sisi sio mazimwi bwanaa..😅😅😅
 
nadhani ulimaanisha alimiss upendo wa mama. sababu atakua amelelewa kwenye kampani ya kiume/baba basi comfort zone yake ni kampani ya wanaume.....

Mtoa mada jaribu kufanya kama ulivyoshauriwa jichanganye nenda kwa mfano kwenye concerts/meetings ambazo kuna mchanganyiko wa wanaume na wanawake,ukienda mara kwa mara anxiety yako towards wanawake itapungua...sisi sio mazimwi bwanaa..[emoji28][emoji28][emoji28]

Okay tanx
 
Mchawi Wako Namba Moja Ni Porn Jitahidi Kuacha Kuangalia Porn


Utawezaje Kuacha Kuangalia Porn?

Mara Nyingi Wengi Wanaoangalia Porn Uishia Kupiga Selfie(Punyeto/Puli/Kujichua)

Twende Sawa Hapo Ndugu Yangu.
Hatua Namba 1. Anza Kwa Kufanya Mazoezi Mkuu Hapa Naomba Uwe Na Commitment Haswaa Maana Unajitibu Mwenyewe.
Hakuna Kitu Kina Chosha Kama Unafanya Mazoezi Na Unapiga Puli/Punyeto. Sasa Ukiamua Kweli Kweli Ndani Ya Week 3 Nakuhakishishia Utakuwa Sehemu Nyingine.



Kwa Leo Naishia Hapo Kamanda Nasubiri Mrejesho Umefika Wapi.


Mazoezi Mwanzo Huwa Yanachosha Ila Ukiwa Na Consistency Vizuri Inakuwa Tabia Yako Ya Mazoezi.
 
Mchawi Wako Namba Moja Ni Porn Jitahidi Kuacha Kuangalia Porn


Utawezaje Kuacha Kuangalia Porn?

Mara Nyingi Wengi Wanaoangalia Porn Uishia Kupiga Selfie(Punyeto/Puli/Kujichua)

Twende Sawa Hapo Ndugu Yangu.
Hatua Namba 1. Anza Kwa Kufanya Mazoezi Mkuu Hapa Naomba Uwe Na Commitment Haswaa Maana Unajitibu Mwenyewe.
Hakuna Kitu Kina Chosha Kama Unafanya Mazoezi Na Unapiga Puli/Punyeto. Sasa Ukiamua Kweli Kweli Ndani Ya Week 3 Nakuhakishishia Utakuwa Sehemu Nyingine.



Kwa Leo Naishia Hapo Kamanda Nasubiri Mrejesho Umefika Wapi.


Mazoezi Mwanzo Huwa Yanachosha Ila Ukiwa Na Consistency Vizuri Inakuwa Tabia Yako Ya Mazoezi.

Okay sawa...ntaanza mazoezi halafu ntakupa mrejesho
 
Asante sana kwa ushauri wako...kweli porn naangalia pia huwa napenda sana kujichanganya na watu ila sometimes nakosa wa kujichanganya nao kuna hali ya kisuperior katika moyo wangu huwa najihis special so kuchanganyika na watu mpaka ni wazoee sana...kuhusu marijuana no I can’t use it
Unaangalia porno ili iweje chief

Na huna mwanamke
 
Nilivyokuelewa ni kama admiration ya kawaida tu na NIAMINI hakuna kitu wanaume wa kitanzania tunayo kama INFERIORITY COMPLEX, tunaamini kuwa we are the best and baddest hivyo, kumkubali mwanaume mwenzako on public unaonekana kama una shobo au unapungukiwa kitu au unajishusha uanaume wako which is totally wrong. Wanaume tupo tofauti na kipekee katika kila sehemu, kumkubali mtu haimaanishi kujitilia shaka au kupunguza uanaume, uzuri au upekee wako

Mimi kama namkubali mtu huwa sipati shida kumuweka karibu na ni kitu cha kawaida tu katika networking so long as huyo mtu anaongeza kitu katika maisha yangu iwe financially, spiritually or socially..

Tatizo lipo kama unavutika sexually kwake lakini kama ni hii ya kawaida. Mbona sioni tatizo mkuu
 
Back
Top Bottom