Triple G JF-Expert Member Joined Aug 12, 2011 Posts 3,109 Reaction score 4,602 Jan 25, 2024 #21 Tafuta hela wasi wasi utaisha
Quetzal JF-Expert Member Joined Dec 9, 2018 Posts 6,345 Reaction score 10,841 Jan 25, 2024 #22 Muonge daktari wa magonjwa ya akili
Analyse JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 17,638 Reaction score 47,704 Jan 25, 2024 #23 jo5 said: 🤣🤣Je Kama Hana madeni? Click to expand... Haiwezekani. Kuna vitu haviwezi kuja bila sababu. Ili uwe na wasiwasi,lazima pawe na jambo la kukupa hiyo hali. Na mara nyingi ni madeni. Huwezi kuwa na madeni alafu ukawa na furaha.
jo5 said: 🤣🤣Je Kama Hana madeni? Click to expand... Haiwezekani. Kuna vitu haviwezi kuja bila sababu. Ili uwe na wasiwasi,lazima pawe na jambo la kukupa hiyo hali. Na mara nyingi ni madeni. Huwezi kuwa na madeni alafu ukawa na furaha.