Nina raha jamani

hahahahah hakalali mpaka nimemlipua na kibao ndio kapata usingizi ninaona nichungulie hapa japo nione sura yako
Hahaha! Yan hako katoto katundu kweli, we uliona wapi mtoto kazaliwa jana afu mbishi kulala? Bora umekalipua.

Mie mzima BW khofu kwako.
 
Mh...sina hakika asee, hii ya kabakabana mpaka amekuja kuturingishia hapa ujue sio mchezo...lol

Labda itakuwa jamaa kanywa supu ya pweza kaamua kumpa furaha mdada wa watu
 
Hahaha! Yan hako katoto katundu kweli, we uliona wapi mtoto kazaliwa jana afu mbishi kulala? Bora umekalipua.

Mie mzima BW khofu kwako.

yaani kula hakataki kuoga balaa na kulala taabu daaah hebu kesho nikuachie nisije nikakaweka kwenye fridge mapema haya.....

nafurahi kusikia hivyo nilikuwa na wasi vile wine ilikuwa imepitiliza kwa mkichwa.....endelea kupata raha kama mamito hapo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…