Nina pete hapa(Gold) Lengo ni kuiuza.

Nina pete hapa(Gold) Lengo ni kuiuza.

Jingalao

Senior Member
Joined
Feb 14, 2018
Posts
122
Reaction score
102
Naweza peleka wapi ili nijipatie pesa kiasi kulingana na mali yenyewe.
Nipo Ubungo Dar es Salaam Tanzania.
 
Mkuu wananunua kulingana na gram ikitegemea na ubora wa dhahabu yenyewe... wakununua wapo hapo magomeni mapipa, nyuma ya CRDB kuna mtaa wamejaa masonara!! kama dhahabu ni nzuri unaweza kupata hata 50,000/= per gram... KUWA MAKINI.
 
Asante mkuu
Mkuu wananunua kulingana na gram ikitegemea na ubora wa dhahabu yenyewe... wakununua wapo hapo magomeni mapipa, nyuma ya CRDB kuna mtaa wamejaa masonara!! kama dhahabu ni nzuri unaweza kupata hata 50,000/= per gram... KUWA MAKINI.
 
Naweza peleka wapi ili nijipatie pesa kiasi kulingana na mali yenyewe.
Nipo Ubungo Dar es Salaam Tanzania.

Vipi hiyo pete umeitoa wapi?
1: Ni yako au? kama ni yako vipi ndo aimekushinda au?
2: Wewe ni sonara, labda ulitengeneza mteja akuichukua
3: Umeokota?
4: Wewe ni kibaka?


Baada ya kupata jibu moja hapo juu, je Ina gram ngapi na unauza kiasi gani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom