christopheramory
Member
- May 10, 2012
- 12
- 10
Habari wana JF,
AtlasCommTech ni msambazaji wa moja kwa moja kutoka kiwandani (China) wa vifaa vya CCTV na mitandao (network). Tumekuwa tukiuza na kufunga mifumo hapa Dar es Salaam kwa zaidi ya miaka 2, tukiwa na miradi mingi ya wateja wa hapa nchini.
Tunauza:
Huduma ya BURE:
Tunaletea vifaa popote ulipo Tanzania.
Dar es Salaam
Kwa bei na ushauri, karibu niandikie WhatsApp: +86 186 1168 3168
Nitakupa bei na maelezo kamili kulingana na mahitaji yako.
Zhang YuWen - AtlasCommTech
AtlasCommTech ni msambazaji wa moja kwa moja kutoka kiwandani (China) wa vifaa vya CCTV na mitandao (network). Tumekuwa tukiuza na kufunga mifumo hapa Dar es Salaam kwa zaidi ya miaka 2, tukiwa na miradi mingi ya wateja wa hapa nchini.
Tunauza:
- Kamera za CCTV (IP/PoE) - bullet, dome, PTZ, Full-Color/ColorVu, na Solar + 4G kwa maeneo yasiyo na umeme wala mtandao
- PoE Switch, Router, NVR na vifaa vyote vya network (Cat6 pure copper)
- Mifumo kamili kwa nyumba, duka, ghala, hoteli, shule na mashamba
Huduma ya BURE:
- Ushauri wa kitaalamu na kupiga hesabu ya kamera, PoE, storage na UPS kulingana na eneo na mahitaji yako
- Kukuandalia mpango (design) wa mfumo sahihi
Tunaletea vifaa popote ulipo Tanzania.
Dar es Salaam
Kwa bei na ushauri, karibu niandikie WhatsApp: +86 186 1168 3168
Nitakupa bei na maelezo kamili kulingana na mahitaji yako.
Zhang YuWen - AtlasCommTech