Nina PC na Kamera; nipeni wazo/dili la kufanya

Nina PC na Kamera; nipeni wazo/dili la kufanya

Joined
Oct 27, 2012
Posts
62
Reaction score
19
Habarini wadau. Ninaomba msaada wa mawazo kama nilivyojieleza hapo juu.

Natanguliza shukrani.
 
Kama Ni mtaalamu wa Graphics Nunua mashine za ku print picha halaf anza kupiga Pasport size pamoja na Picha za kawaida huku ukisafisha mwenyewe na pia Kusafisha picha za Watu wanaoleta kutoka kwenye Sd card.

Au Fungua Website kwaajili ya Habari picha na Baada ya kuitangaza vya kutosha Omba matangazo ya Google adsense anza kuingiza Hela.
 
Kama Ni mtaalamu wa Graphics Nunua mashine za ku print picha halaf anza kupiga Pasport size pamoja na Picha za kawaida huku ukisafisha mwenyewe na pia Kusafisha picha za Watu wanaoleta kutoka kwenye Sd card.

Au Fungua Website kwaajili ya Habari picha na Baada ya kuitangaza vya kutosha Omba matangazo ya Google adsense anza kuingiza Hela.

Ninaomba msaada zaidi kuhusu hilo jambo la pili hapo. Limenivutia zaidi.
 
Ninaomba msaada zaidi kuhusu hilo jambo la pili hapo. Limenivutia zaidi.

naongezea tu... kama unataka kufungua blog na baadae uje kupata adsense ili ujiingizie kipato inabidi uwe mvumilivu.
by the way ukishawishika na wazo hilo au lingine lolote nitafute tu tusaidiane kuifanya pamoja tena kwa free tu.
 
Ninaomba msaada zaidi kuhusu hilo jambo la pili hapo. Limenivutia zaidi.

Kuhusu hilo lakufungua Blogs/tovuti Linahitaji uvumilivu ila inategemea na wewe umejipanga vipi kuitangaza na Kuwa na Watembeleaji wengi na Inapokuwa na watembeleaji wengi Ndo Utaona Faida yake na hii inataka kama umeamua kuifanyia kazi Ujitoe jumlajumla Itakulipa sanaa Unaweza jikuta ndani ya 2yrs Nitajiri
 
Sasa ili kufanikiwa si inabidi kupost umbea na shits tupu?

Hapana unaweza kuandika vitu vizuri na watu wakatembelea tovut yako mfano mambo yanayohusu Afya,Ajira,Burudani,Ufugaji,Ujasiriamali nk
Yote haya yanafanikiwa na kile utachokuwa unakiandika vizuri na kukishare kwenye ma group ya Whatsapp,Fb,Instagram na hata Jf
 
Back
Top Bottom