Nina miaka 30 bado bikira, naomba ushauri

Mkuu weka mambo yako poa alafu oa kabisa tena itakuwa vizuri mtu wako kukukuta ukiwa fresh na atakuwa anakuheshimu tena sana.
 
Hakuna ulazima wa ku do maishani...wala huna mapungufu songa mbele kusukuma maendeleo ya taifa letu..si lazima ku do

ukiamua ndio uoe.
 
Mkuu weka mambo yako poa alafu oa kabisa tena itakuwa vizuri mtu wako kukukuta ukiwa fresh na atakuwa anakuheshimu tena sana.


Nashukuru sana mkuu,nitafanyia kazi.................asante sana
 
Unakazi?unanyumba?Una gari?una tembo card master card??
 

mshukuru Muumba kwa neema kebekebe ambazo kakujalia................................................ngono ni hatari kwa uhai wako........................kama ungelionja tunda pengie sasa hivi ungelkuwa kaburini..........................thank the Almighty God for the abundance of everything......you do not need sex to prove anything..................................just keep God first place he is going to take you places you never imagined..........
 




aaaaaaaaiiiiiiiiiiii umeahirisha darasa???? wooooote wanaongopa humu njooo uchukue darasa... teh teh teh!!!
 
ndo madhara ya ku play 'mr. nice guy'...be a man and not a human.
 
hahahhaha khabar ndo hiyo magu
Umemsikia Lizzy kasema eti zinaexpire...sasa zetu si zitakuwa used sana mpaka hazifai eeehhh....hizi za jamaa ziko brand new...duh zitakuwa nzito ka asali....
 
aaaaaaaaiiiiiiiiiiii umeahirisha darasa???? wooooote wanaongopa humu njooo uchukue darasa... teh teh teh!!!

Wewe utampa Bad Romance mwenzio kama ya lady gaga mpaka adate kama magulu kwa Belinda Jacob....
 
Umemsikia Lizzy kasema eti zinaexpire...sasa zetu si zitakuwa used sana mpaka hazifai eeehhh....hizi za jamaa ziko brand new...duh zitakuwa nzito ka asali....
hahahahhhahah kwa hiyo tumpe pole atakaekuwa na bahati mbaya siku hiyo....akipimwa atakutwa kaongezeka kiaina kumbe....
 
hahahahhhahah kwa hiyo tumpe pole atakaekuwa na bahati mbaya siku hiyo....akipimwa atakutwa kaongezeka kiaina kumbe....

Nakwambia Lizzy angekuwa Dr mbona watu wangekuwa wanakufa kwa ushauri tu...bora ni mkulima maana mimea haisikii....Huyo atayepatwa nae siku ya siku akutane na dr kama lizzy...samahani mama hili tumbo virutubisho vilikuwa expired,sasa result yake sijui nini....
 
Masterbation hujawai tumia?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…