Nina laki 5 natafuta simu inayotunza chaji muda mrefu

Nina laki 5 natafuta simu inayotunza chaji muda mrefu

MKuu moto e uliyoizungumzia hapa ni ile isiyo na front camera au iliyo na 4g na vipi kuhusu bajeti zake.

ile ya 4g mpya, bei zake ni around 99-120 usd (200,000-250,000) ila zikiwa huko nje, zikija huku maybe around 300,000
 
ile ya 4g mpya, bei zake ni around 99-120 usd (200,000-250,000) ila zikiwa huko nje, zikija huku maybe around 300,000

Unaizungumziaje kiufanisi hii simu kwa hapa Tz kiujumla na hyo 4g yake band zinaruhusu?!
 
Unaizungumziaje kiufanisi hii simu kwa hapa Tz kiujumla na hyo 4g yake band zinaruhusu?!

moto e - xt1524 ambayo ni version ya kimataifa ndio 4g yake itakubali kwetu (tigo), kuna version ya marekani haina band 800.

kuhusu ufanisi huwezi kupata simu yenye balance kama moto e sababu inapata updates kama simu za bei ghali (hadi mara 3), battery life nzuri, camera nzuri na perfomance ambayo ni decent. ina miracast (kama una flat tv inayokubali), ina usb on the go, na pia ina gps na glonass.

cheki review yake
Motorola Moto E (2nd Gen) review: E for Evolved - GSMArena.com
 
Ninayo moto e 2nd generation dual sim nimenunua amazon. Simu nzuri.
 
nina laki 5 sasa nataka simu inayotunza chaji walau kwa muda mrefu iwe na 4G pia maana tunakoelekea 4g ndo itakuwa inapeta. ila pia sipendi masimu makubwa kama note 2

Mkuu kuna simu inaitwa samsung galaxy À7 mimi binafsi naona inakaa sana na chaji ila bei yake iko juu kidogo,kwa hiyo kilo 5 utapata mkononi sio brand new
 
moto e - xt1524 ambayo ni version ya kimataifa ndio 4g yake itakubali kwetu (tigo), kuna version ya marekani haina band 800.

kuhusu ufanisi huwezi kupata simu yenye balance kama moto e sababu inapata updates kama simu za bei ghali (hadi mara 3), battery life nzuri, camera nzuri na perfomance ambayo ni decent. ina miracast (kama una flat tv inayokubali), ina usb on the go, na pia ina gps na glonass.

cheki review yake
Motorola Moto E (2nd Gen) review: E for Evolved - GSMArena.com

Nashukuru mkuu naamin kama haitoweza kuzidi kilo tatu kwa hapa TZ itanihusu hii
 
lenovo s860 hapa nlicharge jana asubub nasahv nna asilimia 48 nahyo naipigisha mzigo wa ktosha ila nkisema cjui ntumie hayo ma powermode nadhan naweza toboa week kwahyo usikarir ndugu yang

Kama alieanzisha uzi ataitaka inabidi ajichange vizur

Lenovo nasikia iko vzr sana kwenye kukaa na chaji ila sijawahi kuitumia
 
To be honest swala la simu kukaa na chajj linategemea kwa kiasi kikubwa sana aina ya matumizi yako ya simu, ingawaje uwezo wa kukaa na chaji unatofautiana haswa zinapokuwa bado mpya

Simu ikisha kaa miezi kadhaa tu zilee specifications za mh kwenye betrii zinakua ngojera zinakuwa applicable miezi miwili mitatu tu ya mwanzo

Wapo wataalamu watakutajia aina hiyo ya simu itasaidi asilimia ndogo sana
Binafsi nakushauri tafuta simu nzuri ambazo zinadaiwa kukaa na chaji angalau na usikimbilie tu zile zenye mAh kubwa bali iwe ni kulingana na matakwa ya matumizi yako then control matumizi yako ku save umeme na ikiwa ngumu basi power bank ndio suluhisho
 
hio uwezo wake wa kukaa na charge ni juu kidogo ya average si rahisi kuvuka masaa 6 ya on screen. mtu akisema on screen anamaanisha unatumia simu bila hata kuieka chini kwa muda huo, na mara nyingi inakuwa matumizi heavy. mfano kucheza game masaa 6 mfululizo.

kuna simu kama xperia z3c, lumia 1520 na galaxy s6 active hizi zinakaa na charge almost mara mbili ya hio mate 7.

Hio Z3C nadhani ni compact hio simu inakaa na charge sana jana nilimuona mtu yuko nayo aliicharge juzi yake saa 11 jioni, data ipo on inasoma H+ yeye ana chat sana application kibao zipo active apps kama 20 maana nilizicancel nyingi mpaka nikachoka, mimi nimekutana nae saa 10 jioni bado ipo 68 percent hio simu ni balaa sema bei yake ipo juu sana
 
Hio Z3C nadhani ni compact hio simu inakaa na charge sana jana nilimuona mtu yuko nayo aliicharge juzi yake saa 11 jioni, data ipo on inasoma H yeye ana chat sana application kibao zipo active apps kama 20 maana nilizicancel nyingi mpaka nikachoka, mimi nimekutana nae saa 10 jioni bado ipo 68 percent hio simu ni balaa sema bei yake ipo juu sana

Yap ndio hio hio compact z3c ni kifupi cha sony xperia z3 compact.

Ina 2600mah tu ambayo ni battery ndogo lakini ukaaji wake wa chaji si wakawaida.
 
Yap ndio hio hio compact z3c ni kifupi cha sony xperia z3 compact.

Ina 2600mah tu ambayo ni battery ndogo lakini ukaaji wake wa chaji si wakawaida.
Ninayo ZenFone 5 inanipasua kichwa, maana kwa matumizi makubwa ni saa 5 na matumizi ya kawaida ni saa 16. Pia hizi program za autorun zinanyonya battery sana.
 
nina laki 5 sasa nataka simu inayotunza chaji walau kwa muda mrefu iwe na 4G pia maana tunakoelekea 4g ndo itakuwa inapeta. ila pia sipendi masimu makubwa kama note 2

Kuna new black Galaxy S4 4G LTE capacity, very suitable for you. check plz.
 
Siku hizi hizi simu zetu tunaita sim tv ukiitoa kwenye charge na ni heavy user kama mimi masaa yako matatu paleee
 
Kama umeroot sim yako na unatumia exposed framework download module ya deepsleep batterysaver itakuongezea angalau saa moja ila sim yako ikizima kioo inaenda deepsleep ona maana no notification no data no wifi ila simu na message zinaingia kama kawaida
 
Simu za lenovo ziliwahi vunja record ya kukaa na chrg
 
Back
Top Bottom