Nina laki 5 natafuta simu inayotunza chaji muda mrefu

Nina laki 5 natafuta simu inayotunza chaji muda mrefu

Kama unataka smartphone inayokaa na chaji muda mrefu bila ya kuangalia nembo chukua tecno L6 inakaa na chaji sana kwani betri yake ni kubwa sana mAh 4500 na chenchi inabaki kama ungekuwa una pesa ya kutosha ungechukua iPhone 6 plus nayo ni balaa kwa kukaa na chaji
 
Nieleze/PM, nikutafutie kama bado anazo, unlocked iPhone5s kwa bei hiyo. Soma specs sake kwenye internet na uni PM kama ulikuwa haujapata.
Si mfanya biashara wa simu zilimshinda anarudi US alizinunua Amazon kwa USD 350.
Naona hapa utajua mpaka ufundi wa simu(kama mimi) ambayo ni faida vile x2.
 
ni kweli ipo vizuri? nataka niongeze pesa nikanunue

Aisee mkuu golota Z2 hapana siasa hapo we jichange uichukue halafu utakuja niambia,wala hata maumivu ya tanesco hutayaskia.Mi mwenyewe ni vile tu mipango haijakaa sawa ila ningeshaikwara.Z2 iko makini sana
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kama unataka simu inayotunza chaji nahs uchukue yenye internal battery.. Nina lumia 1320 chaji ni almost siku mbili. ( hapo umefungulia kila kitu..whatsapp,insta,emails kama tatu hv na zinasync kila after 15 min.. Series episode au movie" ) kifupi chaji inakaa na sijutii kuinunua
 
Back
Top Bottom