Pa1 na kwamba kuna bahati Lakini nadhan kuna sehemu unafanya makosa.SUA unaomba kozi mbili kwann wakati wanaruhusu kuomba kozi maximum 5 kwa awamu 1? Unajua pengine (sina uhakika) watu wanavitupia lawama vyuo kumbe makosa pia yanakua kwa waombaji.Kikubwa kua makini kipindi hiki kifupi,Chagua kozi yoyote ya chuo kizuri then ukabadilishe chuo kama hutaki kuahirisha mwaka coz sidhani kama unaweza kupata kozi nzuri kwa sasachem D geog C Bios C bam E...nliomba food and science technology SUA na UDSm pia bt it was not my luck
nah.....cjamean nmeomba mbili nikionba tano hio ikiwemo ya agriculture in general....bac informatics na astronomyPa1 na kwamba kuna bahati Lakini nadhan kuna sehemu unafanya makosa.SUA unaomba kozi mbili kwann wakati wanaruhusu kuomba kozi maximum 5 kwa awamu 1? Unajua pengine (sina uhakika) watu wanavitupia lawama vyuo kumbe makosa pia yanakua kwa waombaji.Kikubwa kua makini kipindi hiki kifupi,Chagua kozi yoyote ya chuo kizuri then ukabadilishe chuo kama hutaki kuahirisha mwaka coz sidhani kama unaweza kupata kozi nzuri kwa sasa
jaribu kuomba aquculture na bee keeping ud unaweza kupata!thanks
Upo tu,unapambana eheheehPole at the mean time let's be friends. Nilisoma HKL nikapata division 4 nikaambiwa nianze certificate nikagoma hadi leo nipo tu.
Duh!Bac utakua hauna bahati mpenzi.Pole aise.Ila utapata vuta subiranah.....cjamean nmeomba mbili nikionba tano hio ikiwemo ya agriculture in general....bac informatics na astronomy
kama hesabu inapanda uongeze na Agribusiness udnishaonba mkuu..nawasikilizia tu
Umemaliza lini kidato cha sita?nishaonba mkuu..nawasikilizia tu
umekosa hata Kampala International University kile cha gongo la mboto?Hop u gud guys
M nlimaliza form six nakubahatka kupata div 2.10 CBG ila kila nkiomba chuo wananitema yaani nmeamua kukaa mpaka mwakan so ssaad😔😔
OMGPole at the mean time let's be friends. Nilisoma HKL nikapata division 4 nikaambiwa nianze certificate nikagoma hadi leo nipo tu.
Hiyo food science kama una msingi mzuri wa Math uende pale DIT imeiva sananiliomba SUA biotechnology and laboratory science, food science and technology nikatemwa round ya kwanza hadi ya tatu
Tupia udsm kwa ushauri uliopewachem D geog C Bios C bam E...nliomba food and science technology SUA na UDSm pia bt it was not my luck
Niliona najishusha, sasa hivi najutaOMG
Si ungeenda ualimu wa msingi
Bado hujachelewaNiliona najishusha, sasa hivi najuta
Kinachokuangusha pia ni kukosa PhySics kwenye combination yako watu wa CBG wana kozi chache wanazowwza kuomba ukiuliza wanasema hukusoma Physics so ungepata ushauri wa kozi gani uombe labda ingesaidiaHop u gud guys
M nlimaliza form six nakubahatka kupata div 2.10 CBG ila kila nkiomba chuo wananitema yaani nmeamua kukaa mpaka mwakan so ssaad[emoji17][emoji17]