Rashidi7
JF-Expert Member
- Jul 25, 2018
- 612
- 212
Na wao wakiacha ku comment kwenye post zako ..... Hiyo ligi utaiweza ?Sinaga Comment Kabisa kwa Waliosoma Arts!
Mkuu hujaelewa, maana ake zina experience na kozi zaoNa wao wakiacha ku comment kwenye post zako ..... Hiyo ligi utaiweza ?
Sent using Jamii Forums mobile app
Got it MkuuSinaga Comment Kabisa kwa Waliosoma Arts!
Mkuu hujaelewa, maana ake zina experience na kozi zao
AiseeeUlitaka kuwa nani ama kufanya kazi gani maishani mwako?
Tuanzie hapo kwanza
Law udsm nenda upige kitabu, pia unaweza jaribu land valuation ardhi japo f ya math inaweza kukupa shidanaitaji kuchagua kozi ya kunifaa chuon nina one ya point tano advance nmesoma HGL na o-level nina F-Maths na nlisoma pure arts
ushauri wenu wana jamvi
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]mkuu kwanza hongera vitu vingine watachangia wenzangu
Hapa kwa tokeo hilo nakushauri usome LLB ama HR Haya masomo katika soko la ajira angalau wataalamu wake wanaonekana kuhitajika kwa wingi tofauti na masomo mengine. Ni ushauri tu mwana jamvi mwenzangu.naitaji kuchagua kozi ya kunifaa chuon nina one ya point tano advance nmesoma HGL na o-level nina F-Maths na nlisoma pure arts
ushauri wenu wana jamvi
Kapige BAED duce itakutoanaitaji kuchagua kozi ya kunifaa chuon nina one ya point tano advance nmesoma HGL na o-level nina F-Maths na nlisoma pure arts
ushauri wenu wana jamvi
Mtanzania kumuuliza Swali kama hili ni kumuonea tuUlitaka kuwa nani ama kufanya kazi gani maishani mwako?
Tuanzie hapo kwanza