Nina 7million, nahitati Toyota IST

Nina 7million, nahitati Toyota IST

PACHOTO

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2011
Posts
1,321
Reaction score
974
wanabodi, kichwa cha habari chaeleza, nahitaji gari aina niliyoitaja, 4 serious deal please pm
 
Kagari kazuri sana, nimetaka sana kukamiliki, lakini bahati mbaya mazingira ninayopitapita yanahitaji 4WD.
Ninachojua ni kwamba usipungukiwe 8,000K ili ukapaki uani kwako.
 
Kagari kazuri sana,
nimetaka sana kukamiliki, lakini bahati mbaya mazingira ninayopitapita
yanahitaji 4WD.
Ninachojua ni kwamba usipungukiwe 8,000K ili ukapaki uani kwako.

ni kweli ndugu yangu ndio maana hata mimi nina ndoto ya kukamiliki, dah kwa hiyo kwa amount niliyonayo siwez kupata sio?
 
Kagari kazuri sana, nimetaka sana kukamiliki, lakini bahati mbaya mazingira ninayopitapita yanahitaji 4WD.
Ninachojua ni kwamba usipungukiwe 8,000K ili ukapaki uani kwako.

Kabisa mkuu hiyo ndio hesabu ya chini kwa Ist.
 
ni kweli ndugu yangu ndio maana hata mimi nina ndoto ya kukamiliki, dah kwa hiyo kwa amount niliyonayo siwez kupata sio?

Mkuu hiyo japan ni usd 2600 na hapa kwa kitilya lazima 3.7 ulipe kama ushuru bado bandari.
 
Kwa hiyo hela bora uongeze 1.5m utapata IST nzuri tena uagize mwenyewe. Ila showroom za hapa mjini nyingi ziko kwenye 11m. Mi nimeipata kwa 8.5m mpaka kuimiliki from Japan. IPO vizur na inakula mafuta approximately 16km/ 1Lt. Nakushauri usinunue za hapa mjini.
 
Kwa hiyo hela bora uongeze
1.5m utapata IST nzuri tena uagize mwenyewe. Ila showroom za hapa mjini
nyingi ziko kwenye 11m. Mi nimeipata kwa 8.5m mpaka kuimiliki from
Japan. IPO vizur na inakula mafuta approximately 16km/ 1Lt. Nakushauri
usinunue za hapa mjini.
ushauri mzuri sana, naupokea kwa mikono yote! Thanks bro!
 
Nina mandolina a.k.a Ndoki, nitakuuzia milioni sita. PM me for more information, achana na ist zitakwisha fashion kesho tu.:flame:
 
kaka,sasa sisi wenye show rooms tukale wapi???

Show Room majanga,mnapiga sana chenji-kota,usiku magari mnapigia deiwaka akipatikana tajiri mnashusha km!! Bei zenu pia zipo juu mnaweka faidi hadi 4m kwa gari hzi ndogo nasie mnatuua!!
 
Ongezea laki tano kwenye hiyo 7m then unichek. Namba ya gari ni CG
 
kazuri sana aisee mimi nitakasubiri tu kufikia 2015 ntakapata hata kwa 5ml "aliye juu..........."
 
kaka,sasa sisi wenye show rooms tukale wapi???

Tatizo ya showroom nyingi wanaleta magari ya bei rahisi na mengi ni mabovu, wanarepare kisha wanatuuzia kwa bei kubwa. Hii ni kwa sababu wanataka faida kubwa.
 
kaka,sasa sisi wenye show rooms tukale wapi???

Gari za SBT zinaonekana bei kubwa but ni gari nzuri. Hawa hii ni saite Yao tofauti na Bforeward ambao wao 3rd part site. Ni vema ukatafuta mtu ambae ni expart ws kuchek magari kwenye mtandao. Pia watz weng wanatapeliwa kwa sababu wanaangalia klm ni ngumu sana kupata gari ya chini ya klm 100000. Makampuni mengi saizi wanacheza na speedometer ili kushusha klm. Cha muhimu ni engine .
 
Back
Top Bottom