Please God help me
Member
- Jan 5, 2020
- 9
- 17
Nimekuwa nikkiota ndoto hii mara kwa mara ...ya kwamba naota mim na mpenz wangu tunafanya mapenz nyumban kwa mama ..wakati tunaendelea namwambia aanze kujiandaa mama ana karibia kurud yeye anakuwa mkaidi ..mara mama anarud nje anakutana na bibi,bibi anamwambia nenda chumban kwa mwanao uone anachokifanya ..kweli mama anaingia anatukuta mim na mpenz wangu huku mpenz wangu akiwa na mbegu mkonon anataka kuzifuta mama anaanza kulalamika kwann nafanya ivyo
Sent from my SM-G965F using JamiiForums mobile app
Sent from my SM-G965F using JamiiForums mobile app