Nimrudie Tena?


B

beste

Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
13
Likes
1
Points
0
B

beste

Member
Joined Feb 18, 2013
13 1 0
Habari wana MMU.Kwanza kabisa nafarijika sana kuwa mwanajukwaa hili...na huwa napata mengi sana kwa njia ya usomaji wa threads na comments...kiufupi jamii forums unifanya nismile most of the tym.
Tatizo langu kubwa linalonisibu ni upweke jaman.I had a bf lakin tukahitilafiana na kuachana kwa muda kama wa miez kumi sasa.Tatizo kubwa nnaloface...watu huwa hawaamini kuwa sina
mtu especially wakaka,mm ni mschana ninayejipenda kidogo...huwa najiweka smart kawaida na huwa najitahd sana niszdshe urembo ili tu niwe kawaida lakin imekuwa tabu.
Imefikia mahali naangalia umri nao unasogea,upweke nao unazd...marafik nao wanaanza kubanwa na majukum ya familia zao(kwa walioolewa) mpaka nafikia hatua ya kutaman kurudiana na yule kijana tulieachana!sasa najiuliza ntaanzaje?na yy ad leo c atakua na mtu?atanionaje?yaan...ata cjui nifanyeje...mapenz kwake yamebak kidogo sana....wakt mwngn najipa moyo labda nisubir tu atakuja...lakin najiuliza atakuja lin?na familia yangu ni ya kidikteta ata kutokatoka c sana...labda mchana,ebu nishaurin wana MMU
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
mtafute ili uujue ukweli na huo ukweli utakuweka huru
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,254
Likes
6,021
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,254 6,021 280
Mliachana kwa sababu zipi kwnz?pole sana ila wanaoamini kwny mapenzi wanasema "time cn heal everything just give time enough time" binafsi i dont trust much on break makeup relationship bc sucks alot.
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,798
Likes
1,383
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,798 1,383 280
Habari wana MMU.Kwanza kabisa nafarijika sana kuwa mwanajukwaa hili...na huwa napata mengi sana kwa njia ya usomaji wa threads na comments...kiufupi jamii forums unifanya nismile most of the tym.
Tatizo langu kubwa linalonisibu ni upweke jaman.I had a bf lakin tukahitilafiana na kuachana kwa muda kama wa miez kumi sasa.Tatizo kubwa nnaloface...watu huwa hawaamini kuwa sina
mtu especially wakaka,mm ni mschana ninayejipenda kidogo...huwa najiweka smart kawaida na huwa najitahd sana niszdshe urembo ili tu niwe kawaida lakin imekuwa tabu.
Imefikia mahali naangalia umri nao unasogea,upweke nao unazd...marafik nao wanaanza kubanwa na majukum ya familia zao(kwa walioolewa) mpaka nafikia hatua ya kutaman kurudiana na yule kijana tulieachana!sasa najiuliza ntaanzaje?na yy ad leo c atakua na mtu?atanionaje?yaan...ata cjui nifanyeje...mapenz kwake yamebak kidogo sana....wakt mwngn najipa moyo labda nisubir tu atakuja...lakin najiuliza atakuja lin?na familia yangu ni ya kidikteta ata kutokatoka c sana...labda mchana,ebu nishaurin wana MMU
Tafuta mwanamme akuoe kihalali hii ndio itatatua matatizo hayo ya upweke.

Boy friend sio halali yako (kufanya tendo la ndoa na boy friend ni haramu na uchafu wa wazi kabisa).

Mche Mungu wako ndio ataokusaidia na kukutoa katika upweke.

Tafuta jogoo akuoe muishi maisha ya ndoa.

Hii ndio dawa ya matatizo yako haya.
 
2013

2013

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2013
Messages
8,241
Likes
1,915
Points
280
2013

2013

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2013
8,241 1,915 280
Give it your best shot
 
B

beste

Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
13
Likes
1
Points
0
B

beste

Member
Joined Feb 18, 2013
13 1 0
Mliachana kwa sababu zipi kwnz?pole sana ila wanaoamini kwny mapenzi wanasema "time cn heal everything just give time enough time" binafsi i dont trust much on break makeup relationship bc sucks alot.
Ahsante kwa pole,kwakwel sababu nyng hazikua rasmi...ni vijiugomv tu vya hapa na pale,nilimuheshm sana na hakukuwa na kitu kinachoitwa cheatn in me..yy ndo aliyeniacha..but probably time will heal
 
B

beste

Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
13
Likes
1
Points
0
B

beste

Member
Joined Feb 18, 2013
13 1 0
Tafuta mwanamme akuoe kihalali hii ndio itatatua matatizo hayo ya upweke.

Boy friend sio halali yako (kufanya tendo la ndoa na boy friend ni haramu na uchafu wa wazi kabisa).

Mche Mungu wako ndio ataokusaidia na kukutoa katika upweke.

Tafuta jogoo akuoe muishi maisha ya ndoa.

Hii ndio dawa ya matatizo yako haya.

Ahsante sana Mahmood kwa ushaur wako mzur.

Kwa kpnd chote hiki nimekua karbu sana na mungu...na imenipa courage kubwa sana...ila ntajitahd kuendelea kusali...naamin mungu atajibu.
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
76
Points
145
Age
44
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 76 145
Pole mwaya,hakuna kitu kigumu kama kuachana maana mi mwenyewe ninapita njia hio.japokuwa mi mwanaume nimeachwa na kuachwa bila ya ridhaa lazima kwa vyovyote utakuwa kwenye wakati mgumu.utashauriwa vumilia,sijui hakuwa wako, sijui muombe Mungu,sijui tulia lakini asikudanganye mtu upweke unauma ingelikuwa ni ugonjwa ungemeza dawa ya kutuliza hata maumivu.lakin ukifiri nimeachwa,nitapata wapi mwingine,na atakuwa kama yule nilie mzoea,na huyo mtu atakuwa nanisubiria mimi? Hapo ndipo tumain linabaki kwa Mungu maana atakaevumili kila hali itakayo mjia bila ya kuchoka ndie mshindi.vumilia, jipe moyo kumbuka maji yakimwagika hayazoleki.piga magoti hakuna linaloshindikana kwa Mungu kwa imani.
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,254
Likes
6,021
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,254 6,021 280
Ahsante kwa pole,kwakwel sababu nyng hazikua rasmi...ni vijiugomv tu vya hapa na pale,nilimuheshm sana na hakukuwa na kitu kinachoitwa cheatn in me..yy ndo aliyeniacha..but probably time will heal
Km alikuacha kwny ground izo na ni muaminifu just belive u can turn back the years...if u blv there's small part of ya heart still luvs him just go 4 it ni ngumu ila fuata steps za ku-repair
1:jiridhishe kwnz km yuko single...akiwa single ni rahisi just rudisha mawasiliano ya kawaida zen mkumbushe zile nice memories u did share..,ila akiwa kwny uhusiano just dig out if he's happy 4 nxt step...cwezi funguka zaidi bc situation yako iko mwnzn sn so na-skip v2 vingine
2:When cumz a woman hakuna hero ni mbwe2 zetu so treat him like a lil' boi pale akikupa nafac m sure unajua evry one has breakn' point take that km ngao mfanye uwe hangova yake km mwnz mchokoze zen make him miss u smtymz
Duh just follow ya heart dada angu go for it that's ol i cn say...again i dont trust much on breakup makeup hasa if its one side bora wote mnatake ku-repair uhusiano wenu.
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
522
Likes
175
Points
60
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
522 175 60
Duh, mapenzi kizungumkuti,hasa unapokuwa unafikiria kuwa muda unaenda na uzee unakukaribia. Bora sie wanaume unaweza kwenda bar ukapiga stori na baamed aafu ukasepa. Nyie wenzetu duh! Hiyo ya kumrudia jamaa inahitaji uwe makini sana kwani anaweza akakuumiza zaidi na akasepa tena. Vipi, huko kanisani hujawapata? Kama vipi weka tangazo tujimwage! Teh!
 
KIDOLEGUMBA

KIDOLEGUMBA

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
503
Likes
10
Points
0
KIDOLEGUMBA

KIDOLEGUMBA

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
503 10 0
Habari wana MMU.Kwanza kabisa nafarijika sana kuwa mwanajukwaa hili...na huwa napata mengi sana kwa njia ya usomaji wa threads na comments...kiufupi jamii forums unifanya nismile most of the tym.
Tatizo langu kubwa linalonisibu ni upweke jaman.I had a bf lakin tukahitilafiana na kuachana kwa muda kama wa miez kumi sasa.Tatizo kubwa nnaloface...watu huwa hawaamini kuwa sina
mtu especially wakaka,mm ni mschana ninayejipenda kidogo...huwa najiweka smart kawaida na huwa najitahd sana niszdshe urembo ili tu niwe kawaida lakin imekuwa tabu.
Imefikia mahali naangalia umri nao unasogea,upweke nao unazd...marafik nao wanaanza kubanwa na majukum ya familia zao(kwa walioolewa) mpaka nafikia hatua ya kutaman kurudiana na yule kijana tulieachana!sasa najiuliza ntaanzaje?na yy ad leo c atakua na mtu?atanionaje?yaan...ata cjui nifanyeje...mapenz kwake yamebak kidogo sana....wakt mwngn najipa moyo labda nisubir tu atakuja...lakin najiuliza atakuja lin?na familia yangu ni ya kidikteta ata kutokatoka c sana...labda mchana,ebu nishaurin wana MMU
usisubir dada angu, kama unayo mawasiliano yake ama namba za simu mtumie hata sms ya kumsalimia na kumjulisha umemkumbuka, maana mchumba mzur ni yule unaefahamiana nae kiukaribu kama vile kikazi ama kishule hata kiujirani.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,542
Likes
212
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,542 212 160
beste move on dear, he z your past!!!
 
Last edited by a moderator:
K

Kichangan

Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
K

Kichangan

Member
Joined Sep 3, 2013
36 0 0
Nitafute mim tulonge wala usijali,0777462900 nichek kwenye Wjatsupq
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Sasa kama mapenzi kwake yamebaki kidogo kwanini umrudie!? Si ndio mwanzo wa kujitafutia manyanyaso kisha urudi hapa kulalama!?


Habari wana MMU.Kwanza kabisa nafarijika sana kuwa mwanajukwaa hili...na huwa napata mengi sana kwa njia ya usomaji wa threads na comments...kiufupi jamii forums unifanya nismile most of the tym.
Tatizo langu kubwa linalonisibu ni upweke jaman.I had a bf lakin tukahitilafiana na kuachana kwa muda kama wa miez kumi sasa.Tatizo kubwa nnaloface...watu huwa hawaamini kuwa sina
mtu especially wakaka,mm ni mschana ninayejipenda kidogo...huwa najiweka smart kawaida na huwa najitahd sana niszdshe urembo ili tu niwe kawaida lakin imekuwa tabu.
Imefikia mahali naangalia umri nao unasogea,upweke nao unazd...marafik nao wanaanza kubanwa na majukum ya familia zao(kwa walioolewa) mpaka nafikia hatua ya kutaman kurudiana na yule kijana tulieachana!sasa najiuliza ntaanzaje?na yy ad leo c atakua na mtu?atanionaje?yaan...ata cjui nifanyeje...mapenz kwake yamebak kidogo sana....wakt mwngn najipa moyo labda nisubir tu atakuja...lakin najiuliza atakuja lin?na familia yangu ni ya kidikteta ata kutokatoka c sana...labda mchana,ebu nishaurin wana MMU
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,168