Nimnunulie mama zawadi gani?

Nimnunulie mama zawadi gani?

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Posts
7,090
Reaction score
13,527
Habari za midaa hii wana jamvi,

Nitangulie kwa kuwapa pole ambao mama zao wametangulia mbele za haki (wapumzike kwa amani). Pia, wasio na mama ama wamelelewa na mama wa kufika (pia ni mama) haijalishi wamekulea kwa namna gani.

Nimekaa leo ni siku ya tatu natafakari "nimnunulie mama zawadi gani". Mimi na mama yangu tumepishana miaka 22. Mimi niko 30 early. Ni kwamba ukiangalia siyo mkubwa wakutisha (nikiwa kama mtoto wake pekee). Mama yangu ni mpambanaji sana, na hapo alipo hanitegemei kwa chochote. Kama nikimpa "pesa"ni kwa mapenzi yangu na lazima ataniuliza ni ya nini.

Kama zawadi nimewahi mnunulia nyingi kama viatu, pochi, nguo, saa, vikoi, tiketi za matembezi na vingine vingi. Baadhi ya nilivovinunua havai, hatumii wala hagawi. Viko tu anaviangalia ndani kwake.

Sasa nawaza nimnunulie nini kama zawadi nimfurahishe mama yangu, niuguse moyo wake. Tafadhali nishauri sifikirii kitu kikubwa.

Tafadhali nishauri.
 
Mnunuliee kadi na uiandike kwa maneno yako mwenyewe kuwa unampenda sana, na kumthamini kwa kila kitu alichokufanyia toka uzaliwe, kwamba bila yeye usingekuwa wewe, na muahidi kumpenda katika maisha yako yote, na kuwa nae katika furaha na huzuni
 
Mnunulie IST awe anendea sokoni na kusali/kuswali
Hapana, kama uchumi kwake sio shida hivi vitoto vya gari vikina ist,vitz,Subaru etc havimfai mama yake. Mleta mada kama mama yupo kijini na barabara zetu mbovu wewe mnunulize gari imara Nissan x-trail,( ingawa vifaa vyake ghali sana), murano, hizi ataweza wabeba mashoga zake kanisani na kwenye vikoba. Na kama mama yako yupo Mjini, na wewe uchumi unaruhusu.usimtese kumpa vitoto vya gari hivi vinaonewa sana na matrafic, kila saa vinasimamishwa hata kama havina makosa , mnunulie hata harrier new model itapendeza.

hakuna kama mama.
 
Hapana, kama uchumi kwake sio shida hivi vitoto vya gari vikina ist,vitz,Subaru etc havimfai mama yake. Mleta mada kama mama yupo kijini na barabara zetu mbovu wewe mnunulize gari imara Nissan x-trail,( ingawa vifaa vyake gari sana), murano, hizi ataweza wabeba mashoga zake kanisani na kwenye vikoba. Na kama mama yako yupo Mjini, na wewe uchumi unaruhusu.usimtese kumpa vitoto vya gari hivi vinaonewa sana na matrafic, kila saa vinasimamishwa hata kama havina makosa , mnunulie hata harrier new model itapendeza.

hakuna kama mama.
Hakuna gari ya kustahimili rough road hapo, Labda Hilux, RAV4 kutegemea na uchumi.
 
Hapana, kama uchumi kwake sio shida hivi vitoto vya gari vikina ist,vitz,Subaru etc havimfai mama yake. Mleta mada kama mama yupo kijini na barabara zetu mbovu wewe mnunulize gari imara Nissan x-trail,( ingawa vifaa vyake gari sana), murano, hizi ataweza wabeba mashoga zake kanisani na kwenye vikoba. Na kama mama yako yupo Mjini, na wewe uchumi unaruhusu.usimtese kumpa vitoto vya gari hivi vinaonewa sana na matrafic, kila saa vinasimamishwa hata kama havina makosa , mnunulie hata harrier new model itapendeza.

hakuna kama mama.
Dah eti vitoto vya gari
 
Ambition plus,
Umesema mama ni mpambanaji sio??

Hebu fuata nyayo zangu, mkabidhi hili chuma apambane nalo


1574315216138.png
 
Tusichotambua ni kuwa kwa mama zetu kila tunachowafanyia kwa upendo kwao kina thamani kubwa sana. Ndio maaana unaweza kumtumia mama yako sh.10000 akakushukuru na kukuombea sana, ila gf/mke anaweza hata asishukuru au akaona kama dharau.

Si unaona zawadi ulizomnunulia hazitumii wala kugawa!! Hiyo ni ishara kuwa anazithamini na anatamani kuziona kila wakati hivyo hataki viharibike. Sasa kaa nae mara kwa mara muwe mnazungumza, lazima utajua kuna kitu anatamani kuwa nacho au kukifanya ila hana huo uwezo. Then kama kipo kwenye uwezo wako mfanyie.

NB: zawadi yoyote utakayompa kwake inathamani kubwa.
 
Wewe na mama yako Mumepishana miaka 22 jinga kweli wewe....yaani unakaa chini unaanza kupishanisha Miaka na mama yako..

Acha tabia ya kumkadilia mama yako iyo ndio zawadi tosha
 
Wewe na mama yako Mumepishana miaka 22 jinga kweli wewe....yaani unakaa chini unaanza kupishanisha Miaka na mama yako..

Acha tabia ya kumkadilia mama yako iyo ndio zawadi tosha
Dah,,,, sijawahi kuwaza nimepishanaje umri na mama yangu asee...

Watu wengine ni wafukunyuku sana malamamae
 
Sikia Mkuu zawadi yoyote ama ako anafurahi hata akikuona tu uko na furaha kwake ni zawadi,sikuonana na mama yangu miaka 5 mikavu,nilivyoenda sikuwa na kitu chochote ila alifurahi mno akanikumbatia akafurahi mno,nikamwambia mi sina zawadi ila nimekuletea hiki (kitenge) maana niliharibu nguo zako nikiwa mdogo,alifurahi mno,muda wote alikua akinitreat kama mtoto,chakula on time,hadi kufua alitaka afue yeye nikaona nitamchosha mama

Alikua tukitoka nishavaa bado atanitoa kasoro kama sijapaka mafuta au nimevaa rafu atanielekeza(mtoto kwa mama hakui),tukawa mahali pakwenda tunaenda wote
 
Dah.. mkuu umeni inspire sana. Umesababisha nikakumbuka kwamba nna mda sana sijamnunulia mama zawadi yoyote ile. Kwakweli ngoja nijitahidi nimnunulie ata kitenge ashone krismas hii.
 
Mnunulie IST awe anendea sokoni na kusali/kuswali
Hapana, kama uchumi kwake sio shida hivi vitoto vya gari vikina ist,vitz,Subaru etc havimfai mama yake. Mleta mada kama mama yupo kijini na barabara zetu mbovu wewe mnunulize gari imara Nissan x-trail,( ingawa vifaa vyake gari sana), murano, hizi ataweza wabeba mashoga zake kanisani na kwenye vikoba. Na kama mama yako yupo Mjini, na wewe uchumi unaruhusu.usimtese kumpa vitoto vya gari hivi vinaonewa sana na matrafic, kila saa vinasimamishwa hata kama havina makosa , mnunulie hata harrier new model itapendeza.

hakuna kama mama.
Hakuna gari ya kustahimili rough road hapo, Labda Hilux, RAV4 kutegemea na uchumi.
Dah eti vitoto vya gari
Ambition plus,
Umesema mama ni mpambanaji sio??

Hebu fuata nyayo zangu, mkabidhi hili chuma apambane nalo


View attachment 1267988
Hapo nyumbani kuna kijigari.Hakuna anaye angaika nacho.Kinaweza kukaa hata miezi hakuna anayekigusa.Leo ndio nimekiendesha mimi kwenda kwenye maafali ya binamu.

Sioni sababu ya kununua lingine wakati lilopo halitumiki.Pia bado sijafikia uwezo wa kumnunulia mama yangu gari nafsi yangu ikaridhika.Labda nijibane mwaka mzima nimnunulie hivo hivo vitoto vya gari.
 
Mnunuliee kadi na uiandike kwa maneno yako mwenyewe kuwa unampenda sana, na kumthamini kwa kila kitu alichokufanyia toka uzaliwe, kwamba bila yeye usingekuwa wewe, na muahidi kumpenda katika maisha yako yote, na kuwa nae katika furaha na huzuni
Idea nzuri mkuu.Nadhani hio atakua anangalia kila siku nikiwa sipo
 
Tusichotambua ni kuwa kwa mama zetu kila tunachowafanyia kwa upendo kwao kina thamani kubwa sana. Ndio maaana unaweza kumtumia mama yako sh.10000 akakushukuru na kukuombea sana, ila gf/mke anaweza hata asishukuru.

Si unaona zawadi ulizomnunulia hazitumii wala kugawa!! Hizo ni ishara kuwa anazithamini na anatamani kuziona kila wakati hivyo hataki viharibike. Sasa kaa nae mara kwa mara muwe mnazungumza, lazima utajua kuna kitu anatamani kuwa nacho au kukifanya ila hana huo uwezo. Then kama kipo kwenye uwezo wako mfanyie.

NB: zawadi yoyote utakayompa kwake inathamani kubwa.
Nimekuelewa sana.Unajua mimi mawazo yangu na furaha yangu ilikua ni kuona mama akivitumia vile vitu nilivomnunulia kila mara.Ambapo kila nikiona anatumia naona 'Yes" kapendezwa navyo.Vikiisha tu namnunulie vingine.Kumbe kuviifadhi ni upendo pia dah!Ila mwisho vitajaa kabatini kama havitumii.
 
Juzi nmemwandikia msg hi mama

Mama heshima yako....nimekumiss mama yangu
Nakupenda



Akanipigia anafuraha sana..nikawaza Sikh nikimpa zawad ya duka LA vitu vya jumla....atafurahijeeeee
 
Leo sijui umekula maharage ya wapi ! Umeongea point sana.
Tusichotambua ni kuwa kwa mama zetu kila tunachowafanyia kwa upendo kwao kina thamani kubwa sana. Ndio maaana unaweza kumtumia mama yako sh.10000 akakushukuru na kukuombea sana, ila gf/mke anaweza hata asishukuru.

Si unaona zawadi ulizomnunulia hazitumii wala kugawa!! Hizo ni ishara kuwa anazithamini na anatamani kuziona kila wakati hivyo hataki viharibike. Sasa kaa nae mara kwa mara muwe mnazungumza, lazima utajua kuna kitu anatamani kuwa nacho au kukifanya ila hana huo uwezo. Then kama kipo kwenye uwezo wako mfanyie.

NB: zawadi yoyote utakayompa kwake inathamani kubwa.
 
Back
Top Bottom